இரு தினங்களுக்கு முன் மீன் பிடிக்க சென்ற 19 வயது இளைஞர் சடலமாக மீட்பு

கோத்த கினபாலு, தெனோம் மாவட்டத்தில் உள்ள  படாஸ் ஆற்றில் மீன்பிடிக்கச் சென்று இரண்டு நாட்களாகியும் வீடு திரும்பாத இளைஞர் சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளார். Kg Kalandos Pangi பகுதியைச் சேர்ந்த Kriston Jukiring என அடையாளம் காணப்பட்ட 19 வயது இளைஞர் புதன்கிழமை (பிப்ரவரி 23) மாலை 5 மணியளவில் ஆற்றுக்கு மீன்பிடிக்கச் சென்றுள்ளார்.

மாநில தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் உதவி இயக்குநர் மிஸ்ரான் பிசாரா கூறுகையில், அவர் காணாமல் போவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவர் தனது உறவினர் வீட்டிற்கு கயாக் கடன் வாங்கச் சென்றிருந்தார். இருப்பினும், அதன் பிறகு அவர் வீடு திரும்பவில்லை. கிராம மக்கள் வியாழக்கிழமை (பிப் 24) கிறிஸ்டனைத் தேடினர். ஆனால் அவரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

வெள்ளிக்கிழமை (பிப்ரவரி 25) காலை 10.15 மணியளவில் காணாமல் போனோர் தொடர்பான புகார் பதிவு செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார். தீயணைப்பு வீரர்கள் கிராமத்திற்கு ரயிலில் செல்ல வேண்டியிருந்தது. ஏனெனில் அவர்கள் தேடும் பணியைத் தொடங்குவதற்கு முன், அங்கு பயணிக்க இதுவே சிறந்த மற்றும் வேகமான வழியாகும் என்று மிஸ்ரான் கூறினார்.

தேடல் நடவடிக்கைகள் அவர் கடைசியாக காணப்பட்ட ஆற்றங்கரையில் சுமார் 10 கிலோமீட்டர் தொலைவில் கவனம் செலுத்தியது என்று அவர் கூறினார். மதியம் 1.10 மணியளவில் கிராம மக்கள் மற்றும் சிவில் பாதுகாப்பு துறை மற்றும் போலீஸ் உட்பட பங்கேற்பாளர்களால் பாதிக்கப்பட்டவரின் சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

சம்பவ இடத்திலேயே இளைஞர் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவ அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். அவரது உடல் மேல் நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது. பல ஆண்டுகளாக அதன் வலுவான மற்றும் கணிக்க முடியாத நீரோட்டம் காரணமாக படாஸ் ஆறு பல உயிர்களை பலி கொண்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here