சுற்றுலாத் துறையில் பொருத்தமான சந்தைப்படுத்தல் உத்திகளை மலேசியா மேம்படுத்துகிறது – நான்சி

வெளிநாடுகளில் உள்ள சுற்றுலாத்துறை சார்ந்த  மலேசிய  அதிகாரிகள், அந்நாட்டில் சுற்றுலாத் துறையை ஊக்குவிப்பதில் பங்கு வகிக்குமாறு வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளனர். நேற்று வெளிநாடுகளில் தங்கியிருக்கும் 8 சுற்றுலா அதிகாரிகளுடன் சந்திப்பு நடத்திய நான்சி, இலக்கு குழுவை அடைவதற்கு டிஜிட்டல் தொழில்நுட்பத்தின் வளர்ச்சிக்கு ஏற்ப இந்த அதிகாரிகள் தங்கள் சந்தைப்படுத்தல் உத்திகளை பன்முகப்படுத்த முயற்சிக்க வேண்டும் என்றார்.

அவர்கள் நட்பு நாட்டுடன் நல்ல உறவை ஏற்படுத்த வேண்டும் மற்றும் உள்ளூர் தொழில்துறை வீரர்களுடன் நெருக்கமாக பணியாற்ற வேண்டும். இந்த அதிகாரிகள் புதிய சுற்றுலா திட்டத்தை ஊக்குவிப்பையும்,  அண்டை நாடுகளில் வளர்ந்து வரும் சந்தைகளில் கவனம் செலுத்துவதையும் பல்வகைப்படுத்தவும் வலியுறுத்தப்படுகிறார்கள்  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

எட்டு அதிகாரிகளும் லண்டனில் (பிரிட்டன்) சுற்றுலா மலேசியா அலுவலகங்களில் பணியாற்றுவர். ஜகார்த்தா (இந்தோனேசியா); இஸ்தான்புல்,(துருக்கி); சிட்னி (ஆஸ்திரேலியா); புது டில்லி (இந்தியா); ஜெத்தா (சவுதி அரேபியா); தைபே (தைவான்) மற்றும் ஆக்லாந்து (நியூசிலாந்து). தேசிய சுற்றுலாக் கொள்கையும் (DPN) தேசிய கலாச்சாரக் கொள்கையும் (DAKEN) மலேசியாவின் பெயரை உலக அரங்கில் உயர்த்தும் ஒவ்வொரு திட்டத்திலும் வழிகாட்டியாக இருக்க வேண்டும் என்று நான்சி கூறினார்.

கலாச்சார ஆர்வலர்கள், சுற்றுச்சூழல் ஆர்வலர்கள் மற்றும் மருத்துவ சுற்றுலாப் பயணிகள் என ஒட்டுமொத்த சுற்றுலாப் பயணிகளையும் நாம் ஈர்க்க வேண்டும். இது தனித்துவமான, மூலோபாய சந்தைப்படுத்தல் இலக்குகளை அடைவதற்காகவும் மற்றும் DPN மற்றும் DAKEN இன் இலக்குகளுக்கு ஏற்பவும் ஆகும் என்று அவர் கூறினார். மலேசியா சரியான நேரத்தில் அதன் எல்லைகளைத் திறக்கும் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here