கம்போங் பாசீர் திங்கியில் ஆடவர் ஒருவர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார் – போதைப் பொருள் தகராறா என போலீசார் விசாரணை?

கோல தெரெங்கானுவில் சனிக்கிழமை அதிகாலை கம்போங் பாசீர் திங்கியில் நடந்த  சம்பவத்தில் ஒருவர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.  தெரெங்கானு குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் தலைவரும் உதவி ஆணையருமான முகமட் மர்சுகி முகமட் மொக்தார் இன்று அதிகாலை சுமார் 2.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தனது துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது என்றார்.

சந்தேக நபர்கள் இருவரை அணுகுவதற்கு முன் உயிரிழந்தவர் அவரது இரு நண்பர்களுடன் சம்பவ இடத்திற்குச் சென்றதாகவும் அதன் பின்னர் பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பர் வெடிச்சத்தம் கேட்டதாகவும் ஆனால் சந்தேக நபர் தப்பி ஓடிவிட்டார் என்றும் தெரிய வந்துள்ளது.

இதைத் தொடர்ந்து, துப்பாக்கியால் சுடப்பட்ட நபரை அருகில் உள்ள மருத்துவ மனைக்கு அழைத்துச் சென்று அவரது நண்பர் உதவினார். பாதிக்கப்பட்டவரை உண்மையில் எத்தனை ஷாட்கள் தாக்கின என்பதை அறிய பிரேத பரிசோதனை அறிக்கைக்காக நாங்கள் இன்னும் காத்திருக்கிறோம். தற்போதைய ஆதாரங்களின்படி, அவர்கள் இரண்டு வெடிப்புகள் கேட்டனர். நாங்கள் விசாரிப்போம் என்று முகமட் மர்சுகி விளக்கினார்.

அவரது கூற்றுப்படி பாதிக்கப்பட்டவர் தனது 40 களின் முற்பகுதியில் இருந்தார். புக்கிட் பாயுங் சுகாதார கிளினிக்கில் ஆடவர் இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. இந்த சம்பவத்திற்கான உண்மையான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதாக முகமட் மர்சுகி கூறினார். ஆனால் ஆரம்ப விசாரணையில் துப்பாக்கிச் சூடு போதைப்பொருள் தொடர்பான சாத்தியக்கூறுகளை நிராகரிக்கவில்லை.

சம்பந்தப்பட்ட சந்தேக நபர்களை போலீசார் அடையாளம் கண்டு வருவதாகவும், சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளலாம் என்றும் அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பின்னர் பிரேத பரிசோதனைக்காக சுல்தானா நூர் சாஹிரா மருத்துவமனைக்கு (HSNZ) அனுப்பப்பட்டது என்றும் கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here