தனக்கு பிறந்த ஆண் குழந்தையை கொன்ற 15 வயது சிறுமிக்கு ஜாமீன் மறுப்பு

புதிதாகப் பிறந்த ஆண் குழந்தையைக் கொன்றதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட 15 வயது சிறுமிக்கு ஜாமீன் வழங்க கோலதெரெங்கானு உயர் நீதிமன்றம் மறுத்துவிட்டது.

வழக்கறிஞர் சங்கீத் கவுர் தியோவின் கூற்றுப்படி, சிறுமிக்கு ஜாமீன் வழங்காத மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பில் எந்த தவறும் இல்லை என்று உயர்நீதிமன்ற நீதிபதி ஹசன் அப்துல் கானி கூறியிருந்த்தார்.

ஜாமீன் தொடர்பான மாஜிஸ்திரேட்டின் முடிவை மறுபரிசீலனை செய்வதற்கான அதிகாரத்தை நீதிமன்றம் பயன்படுத்தவில்லை. இருப்பினும், சிறுமியை மனநல மதிப்பீட்டிற்கு அனுப்ப நீதிமன்றம் அனுமதித்தது என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

அடுத்த வழக்கு மேலாண்மை மார்ச் 16 ஆம் தேதி திட்டமிடப்பட்டுள்ளது என்றும், தனது வாடிக்கையாளரிடமிருந்து மேலும் அறிவுறுத்தல்களுக்காக காத்திருப்பதாகவும் அவர் கூறினார்.

விசாரணையில் ஆஜரான யயாசன் சௌ கிட்டின் ஹர்தினி ஜைனுடின், ஜாமீன் மறுத்த நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பால் தான் ஏமாற்றமடைந்ததாகக் கூறினார். நான் நம்பிக்கைக்கு எதிராக நம்பிக்கை கொண்டிருந்தேன். இன்றைய முடிவை எதிர்பார்க்கவில்லை. இது ஒரு அநீதி என்று நான் நினைக்கிறேன் என்று அவர் எஃப்எம்டியிடம் கூறினார்.

விசாரணையில் சிறுமியின் தாயும் கலந்து கொண்டதாகவும், இந்த முடிவைப் பார்த்து அதிர்ச்சியடைந்ததாகவும் அவர் கூறினார். முன்னதாக, சிறுமியின் வழக்கறிஞர் நுரைனி ஹசிகாஷாபி ஜாமீன் மனு தாக்கல் செய்திருந்தார், ஆனால் அது மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் நிராகரிக்கப்பட்டது.

அப்போதிருந்து, சங்கீத் சிறுமியை பிரதிநிதித்துவப்படுத்த நியமிக்கப்பட்டார் மற்றும் மாஜிஸ்திரேட்டின் முடிவை மறுபரிசீலனை செய்யுமாறு முறையிட்டார்.

பிப்ரவரி 9 அன்று, கெமாமானில் உள்ள சுகாய், ஃபெல்க்ரா ஶ்ரீ பாண்டியில் உள்ள ஒரு வீட்டில் கூரிய பொருளால் குத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் புதிதாகப் பிறந்த ஆண் குழந்தை இறந்தது தொடர்பான விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக, கற்பழிப்பால் பாதிக்கப்பட்ட சிறுமி, முன்பு ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here