அம்பாங் நிலச்சரிவில் இதுவரை 2 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர்

கோலாலம்பூர் – அம்பாங்கில் நேற்று ஏற்பட்ட நிலச்சரிவில் இருவர் உயிரிழந்துள்ளனர். இரவு 11 மணியளவில் இடிபாடுகளுக்கு அடியில் கடைசியாக பலியானவரின் உடல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை தெரிவித்துள்ளது.

தாமான் புக்கிட் பெர்மாய் 2 இல் நிலச்சரிவு சம்பவத்தில் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட இரண்டாவது பாதிக்கப்பட்ட ஒரு வயதான பெண் இறந்துவிட்டதாக காவல்துறை முன்பு உறுதிப்படுத்தியது.

80 வயதுடைய பெண்ணின் உடல் இரவு 9.15 மணியளவில் வெளியே கொண்டு வரப்பட்டதாக அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஃபரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

அவரது உடல் அவரது வீட்டில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டு, பிரேத பரிசோதனைக்காக அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அவர் கூறினார். மேலும் அவர் முன்பு மீட்கப்பட்ட முதல் பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவி என்று நம்புவதாகவும் கூறினார்.

Pengurusan Air Selangor Sdn Bhd இன் ஊழியர் உட்பட மேலும் இருவர் இடிபாடுகளுக்குள் புதைந்திருப்பதாக நம்பப்படுகிறது என்று ஃபரூக் கூறினார்.

அதுமட்டுமின்றி, முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக அப்பகுதியில் வசிக்கும் அனைவரும் இங்குள்ள தாமான் மெகா ஜெயாவில் உள்ள தற்காலிக நிவாரண மையத்தில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் சம்பவ இடத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இதுவரை 15 வீடுகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், இரண்டு வீடுகள் மட்டுமே மண்சரிவில் புதைந்துள்ளதாகவும் பாரூக் தெரிவித்தார். இந்தப் பகுதி பாதுகாப்பானதா இல்லையா என்பதை எங்களால் கண்டறிய முடியாது. (நிலம்) மதிப்பீட்டு பணி பொதுப்பணித்துறை மூலம் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

எஞ்சியவர்களைத் தேடும் மற்றும் மீட்புப் பணிகள் இன்று இரவும் தொடரும் என்றும் அவர் கூறினார். இதற்கிடையில், மண் நகர்வைக் கண்காணித்து வருவதாக தீயணைப்புத் துறையினர் தெரிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here