5 வயது வளர்ப்பு மகன் சித்ரவதை ; லோரி ஓட்டுநர் போலீசாரால் தேடப்படுகிறார்

தனது ஐந்து வயது வளர்ப்பு மகனை அடித்து உதைத்து தாக்கியதாகக் கூறப்படும் வைரலான வீடியோ கிளிப்பில் காட்டப்பட்டுள்ளபடி ஒரு லோரி  ஓட்டுநர் போலீஸாரால் தேடப்படுகிறார். 30 வயதுடைய அந்த நபர், குழந்தையை அறைந்து கைகளை முறுக்கி திட்டுவதைக் காணலாம்.

ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ராம்சே அனாக் எம்போல், தாமான் ஸ்ரீ முடாவைச் சேர்ந்த 25 வயதான தாய், வீடியோ கிளிப் வைரலாவதற்கு முன்பு காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாகக் கூறினார்.

வீடியோவில், சந்தேக நபர் சிறுவனை திட்டுவதும், அவனை அறைவதும், முறுக்குவதும் காணப்பட்டது. குழந்தையை கட்டிப்பிடிப்பதன் மூலம் தாய் அவரை தாக்காமல் பாதுகாத்தார் என்று ராம்சே இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறியதாக காஸ்மோ  தெரிவித்தது. இருவரும் ஒரு மாதத்திற்கு முன்புதான் திருமணம் செய்ததாக ராம்சே கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here