அடுத்த 7 நாட்களுக்கான எரிபொருள் விலையின் மாற்றங்கள்

RON97 பெட்ரோலின் சில்லறை விலை மார்ச் 17 முதல் 23 வரை லிட்டருக்கு 25 காசுகள் அதிகரிக்கும். அதே நேரத்தில் RON95 மற்றும் டீசல் விலையில் எந்த மாற்றமும் இல்லை.

நிதி அமைச்சகம் புதன்கிழமை (மார்ச் 16) ஒரு அறிக்கையில், RON97 பெட்ரோலின் சில்லறை விலை லிட்டருக்கு RM3.75 இலிருந்து RM4.00 ஆகவும் RON95 மற்றும் டீசல் லிட்டருக்கு RM2.05 மற்றும் RM2.15 ஆகவும் இருக்கும் என்று கூறியது.

உலகளாவிய சந்தையில் அதிகரித்து வரும் எண்ணெய் விலைகளின் விளைவுகளிலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க அரசாங்கம் உண்மையான சந்தையாக அதிகமாக இருந்தாலும் RON95 பெட்ரோலின் சில்லறை விலையை லிட்டருக்கு RM2.05 மற்றும் டீசல் ஒரு லிட்டருக்கு RM2.15 என்ற உச்சபட்ச விலையில் வைத்திருக்கிறது. இரண்டு பொருட்களின் விலையும் உச்சவரம்பு விலையை தாண்டியுள்ளது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

உலக கச்சா எண்ணெய் விலையில் ஏற்படும் மாற்றங்களின் தாக்கத்தை அரசாங்கம் தொடர்ந்து கண்காணித்து, மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வு தொடர்ந்து பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதிசெய்ய உரிய நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளும் என்று அது கூறியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here