துப்புரவுப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த ஒருவர் மரக்கட்டையில் அடிபட்டு மரணம்

தாவாவ், மார்ச் 26 :

இங்குள்ள புக்கிட் ஜெமோக்கில் இன்று நண்பகல் துப்புரவுப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த ஒருவர் மரக்கட்டையில் அடிபட்டு இறந்தார்.

நண்பகல் 2 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில், அர்பா இர்வான், 30 என்ற பெண் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

தவாவ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை தலைவர், ஜூலியஸ் ஜான் ஸ்டீபன் ஜூனியர் இதுபற்றிக் கூறுகையில், பிற்பகல் 2.02 மணிக்கு இந்த சம்பவம் தொடர்பாக அவரது துறைக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. அதனைத் தொடர்ந்து, ஒரு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புக் குழுவினர் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து அனுப்பப்பட்டனர்.

“இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​ஒருவர் மரக்கட்டையால் நசுக்கப்பட்ட நிலையில் காணப்பட்டார்.

“தீயணைப்பு வீரர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரை அகற்றினர், மேலும் பாதிக்கப்பட்டவரது உடல் அடுத்த நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்படுவதற்கு முன்னர், அந்த இடத்தில் இருந்த மருத்துவ அதிகாரிகளால் அவர் இறந்துவிட்டார்” என்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டதாக, அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு ஊடக அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மாலை 4.14 மணிக்கு அறுவை சிகிச்சை முழுமையாக முடிவடைந்தது என்று ஜூலியஸ் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here