2 மில்லியன் அரசு ஊழியர்களுக்கு 500 வெள்ளி சிறப்பு ஹரி ராயா உதவித் தொகை

இரண்டு மில்லியனுக்கும் அதிகமான அரசு ஊழியர்களுக்கு RM500 சிறப்பு ஹரிராயா உதவியை அரசாங்கம் இன்று அறிவித்துள்ளது. பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் ஒரு அறிக்கையில், ஏப்ரல் மாத சம்பளத்துடன் ஏப்ரல் 25 ஆம் தேதி இந்த பணம் செலுத்தப்படும் என்று கூறினார்.

RM500 உதவியானது ஒப்பந்தம் மற்றும் தற்காலிக ஊழியர்களுக்கும், MySTEP (குறுகிய கால வேலைவாய்ப்புத் திட்டம்) கீழ் பணி நியமனங்களுக்கும் பொருந்தும். இதற்கிடையில், ஓய்வூதியம் பெறுபவர்கள் RM250 செலுத்துவார்கள். சிறப்பு உதவிக்காக மொத்தம் 923 மில்லியன் ரிங்கிட் அரசு ஒதுக்கியுள்ளதாக இஸ்மாயில் கூறினார்.

“சேவை ஒப்பந்தத்தின் கீழ் உள்ளவர்கள், தினசரி பகுதிநேர அதிகாரிகள் மற்றும் MySTEP இன் கீழ் நியமிக்கப்பட்டவர்கள் உட்பட, கிரேடு 56 மற்றும் அதற்குக் கீழே உள்ள அனைத்து அரசு ஊழியர்களுக்கும் RM500 சிறப்பு Aidilfitri உதவி வழங்க அரசாங்கம் ஒப்புக்கொண்டுள்ளது. மேலும் அனைத்து அரசு ஓய்வூதியதாரர்களுக்கும் RM250. Keluarga Malaysia சேவைகளை வழங்குவதில் அரசு ஊழியர்கள் செய்த பங்களிப்புகள் மற்றும் தியாகங்களை பாராட்டி இந்த உதவி வழங்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

அரசு ஊழியர்கள் மற்றும் ஓய்வூதியம் பெறுவோர் ஹரிராயாவிற்கு முன்கூட்டியே தயாரிப்புகளைச் செய்ய உதவுவதில் அரசாங்கம் அக்கறை கொண்டிருந்ததால் சிறப்பு உதவி குறித்த அறிவிப்பு முந்தைய ஆண்டுகளுடன் ஒப்பிடும்போது முன்னதாகவே வெளியிடப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here