குவாந்தான் சிறைச்சாலையில் இருந்த கைதி மரணம்; இந்தாண்டின் தடுப்புக் காவலில் நிகழ்ந்த 14ஆவது மரணம் இதுவாகும்

குவாந்தான் சிறையில் இருந்த  42 வயது கைதி சனிக்கிழமை (நேற்று) மரணமடைந்தார். இது இந்த ஆண்டு போலீஸ் காவலில் 14 வது மரணமாக அமைந்தது.

குவாந்தானில் உள்ள பெனோர் சிறைச்சாலையில் போதைப்பொருள் குற்றத்திற்காக அந்த நபர் எட்டு மாத சிறைத்தண்டனை அனுபவித்து வருவதாக கூட்டரசு போலீஸ் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலை இணக்கத் துறையின் (ஜிஐபிஎஸ்) இயக்குநர் ஆணையர் டத்தோ அஸ்ரி அஹ்மட் இன்று தெரிவித்தார்.

மார்ச் 21 அன்று, இறந்தவர் மற்றொரு போதைப்பொருள் தொடர்பான வழக்கைக் குறிப்பிடுவதற்காக குவாந்தானில் உள்ள இந்தேரா மக்கோத்தா சென்ட்ரல் லாக்-அப்பிற்கு கொண்டு வரப்பட்டார்.

சனிக்கிழமை மாலை 4.40 மணியளவில் அவருக்கு காசநோய்க்கான மருந்து வழங்கப்பட்டதாகவும், சுமார் ஒரு மணி நேரத்திற்குப் பிறகு பணியில் இருந்த போலீசார் நோன்பு துறப்பதற்காக உணவு விநியோகம் செய்து கொண்டிருந்தபோது அந்த நபர் சுயநினைவின்றி காணப்பட்டதாகவும் அஸ்ரி கூறினார்.

மாலை 6.35 மணியளவில் குவாந்தன் மருத்துவமனையின் மருத்துவர்கள் அந்த நபர் இறந்துவிட்டதாகத் தெரிவித்தனர். குற்றவியல் மற்றும் காவலில் உள்ள மரண விசாரணைப் பிரிவு மற்றும் JIPS இந்த வழக்கை விசாரித்து வருவதாக அஸ்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here