போலீசாரிடமிருந்து தப்பி ஓட முயன்ற, போதைப் பொருள் விற்பனையாளர்கள் என நம்பப்படும் நால்வர் கைது!

கூச்சிங், ஏப்ரல் 20 :

நேற்று மாலை போலீசாரின் சோதனையில், தப்பியோட முயன்ற நான்கு உள்ளூர் ஆடவர்கள் கைது செய்யப்பட்டதுடன் அவர்கள் ஆம்பெடமைன் மற்றும் மெத்தாம்பெட்டமைன் போதைபொருள் பயன்படுத்தியிருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

கூச்சிங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அஹ்ஸ்மோன் பாஜா இதுபற்றிக் கூறுகையில், பதவான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திலிருந்து (IPD) போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு (BSJN) மற்றும் குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவு (BSJ) மற்றும் D9 IPK சரவாக் இணைந்து ஜாலான் சாடோக்கில் இந்த சோதனையை நடத்தியதாகக் கூறினார்.

“நான்கு சந்தேகநபர்கள் சவாரி செய்த புரோத்தோன் வீரா காரை நிறுத்தும் முயற்சியின் போது, ​​சந்தேக நபர் ஒரு போலீஸ் கார் உட்பட 4 கார்களை மோதிச் சென்றுள்ளார்.

எவ்வாறாயினும், போலீசார் சந்தேக நபரின் வாகனத்தை நிறுத்தி நான்கு சந்தேக நபர்களையும் கைது செய்ய முடிந்தது,” என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேகநபர்கள் அனைவரும் 20 முதல் 34 வயதுக்கு இடைப்பட்டவர்கள் என்பதுடன், போலீசாரின் சோதனையின் முடிவுகளில் 103 கிராம் எடையுள்ள சியாபு போதைப்பொருள் மற்றும் எரிமின் 5 (64 மாத்திரைகள்) என மொத்தம் சுமார் RM13,200 மதிப்பிலானது போதைப்பொருட்களை கண்டுபிடித்தனர்.

“ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B மற்றும் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டத்தின் பிரிவு 15 (1) (a) ஆகியவற்றின் கீழ் அனைத்து சந்தேக நபர்களும் இப்போது தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர், சந்தேக நபர்களுக்கு முந்தைய போதைப்பொருள் மற்றும் குற்றவியல் பதிவுகள் உள்ளன என்பதையும் பதிவுகள் காட்டுகின்றன,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 39B இன் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், இது கட்டாய மரண தண்டனை வழங்க வழிசெய்கிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here