முன்னாள் மனைவியை அடித்த குற்றத்திற்காக பாடகர் மீது நாளை குற்றம் சாட்டப்படும்

கோத்தா டாமான்சாராவில் உள்ள தனது வீட்டில் தனது முன்னாள் மனைவியைத் தாக்கியதாகக் கூறப்படும் Rock பாடகர் மீது நாளை குற்றம் சாட்டப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட் இன்று  இதை உறுதிப்படுத்தினார்.

அவர் மீது பெட்டாலிங் ஜெயா மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் நாளை குற்றம் சாட்டப்படும் என்று ஃபக்ருதீன் கூறினார்.

45 வயதுடைய சந்தேகநபரை இரண்டு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்குமாறு இன்று காலை   உத்தரவிட்டுள்ளனர். இந்த சம்பவத்தில், சந்தேக நபர் தனது முன்னாள் மனைவி செவ்வாய்க்கிழமை பாடகரின் வீட்டிற்கு தங்கள் மகனை அழைத்து வர வந்தபோது அவரை அடித்தார். சந்தேக நபர் தன்னுடன் படம் எடுக்க மறுத்ததால் கோபமடைந்ததாக கூறப்படுகிறது.

பாடகி அவரை திட்டி, அடித்ததால், அவள் உடலில் காயங்கள் ஏற்பட்டன. பின்னர் அவள் போலீசில் புகார் அளித்தாள். தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 மற்றும் குடும்ப வன்முறை (திருத்தம்) சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 18(A) ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here