வகுப்புத் தோழரின் தந்தை தாக்கியதில் 9 வயது மாணவருக்கு மூச்சுத் திணறல் ஏற்பட்டது

கோலா தெரங்கானு: ஒன்பது வயது ஆரம்பப் பள்ளி மாணவன், நேற்று பள்ளிக்கு வெளியே சிறுவர்கள் சண்டையிட்டுக் கொண்டிருந்ததை அடுத்து, அவரது வகுப்புத் தோழியின் தந்தையால் தாக்கப்பட்டதால் மூச்சுத் திணறல் ஏற்பட்டதாக காவல்துறை அறிக்கை தெரிவித்துள்ளது.

சிறுவர்கள் விளையாடிக் கொண்டிருந்த போது ஏற்பட்ட சண்டையில் தன்னை அறைந்ததாக மகன் கூறியதைக் கேட்டு தந்தை கோபமடைந்ததாக மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அப்துல் ரஹீம் டின் கூறினார்.

(அடித்த) சம்பவம் சந்தேக நபரை ஆக்ரோஷமாக செயல்பட வைத்தது. பாதிக்கப்பட்டவரை தரையில் இழுத்து போட்டதோடு  பாறையில் மோதிய பிறகு பாதிக்கப்பட்டவரின் தலையில் சிறு காயம் ஏற்பட்டது.

“(மூச்சுத்திணறல்) சம்பவத்திற்குப் பிறகு, போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்வதற்கு முன்பு பள்ளி பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தையைத் தொடர்பு கொண்டது” என்று ரஹீம் கூறியதாக ஹரியன் மெட்ரோ மேற்கோளிட்டுள்ளது. சிறுவன் சுல்தானா நூர் ஜாஹிரா மருத்துவமனையில் புறநோயாளியாக சிகிச்சை பெற்றான்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here