மக்காவ் மோசடியில் 132,000 வெள்ளியை இழந்த மனிதவள மேலாளர்

கோலாலம்பூர்: ஒரு மனிதவள மேலாளர் ஒரு சமூக மருத்துவமனையில் கூடுதல் மருந்துகளைப் பெற்றதாகக் கூறி கும்பல் உறுப்பினரால்  மக்காவ் மோசடியில் RM132,900 இழந்தார்.

கோலாலம்பூர் வணிகக் குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் மஹிதிஷாம் இஷாக் கூறுகையில், தனியார் நிறுவனத்தில் பணிபுரியும் பெண்ணுக்கு ஏப்ரல் 18ஆம் தேதி மருந்துகள் வழங்கல் அமலாக்கப் பிரிவில் இருந்து சுகாதார அமைச்சக அதிகாரி என்று கூறிக்கொள்ளும் ஒருவரிடமிருந்து அழைப்பு வந்தது.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணிடம் பனடோல், வலிநிவாரணிகள், இருமல் மருந்து மற்றும் காய்ச்சல் மருந்து போன்ற மருந்துகள் ஒரு சமூக மருத்துவமனையில் கூடுதல் சப்ளை கிடைத்ததா என்று கேட்கப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவர் குற்றச்சாட்டை மறுத்தார், ஆனால் அந்த அழைப்பு மற்றொரு நபருடன் இணைக்கப்பட்டது. அவர் ஒரு போலீஸ் அதிகாரி என்று கூறிக்கொண்டார். அவர் பணமோசடியில் ஈடுபட்டதற்கான பதிவு உள்ளது என்று பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணிடம் கூறினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

47 வயதான பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணிடம் குற்றங்களை ஒப்புக்கொள்ளாவிட்டால், தனக்கு எதிராக கைது வாரண்ட் பிறப்பிக்கப்படும் என்றும் நினைத்ததாக முகமட் மஹிதிஷாம் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பீதியடைந்து ஏப்ரல் 22 முதல் 26 வரை ஒரே கணக்கில் ஐந்து முறை 132,900 வெள்ளி பணப் பரிமாற்றம் செய்ததாக அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் விசாரணையின் முடிவுகளுக்காக காத்திருக்குமாறு பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணிடம் கேட்டதாகவும், ஏப்ரல் 30 ஆம் தேதி, அவருக்கு தொலைபேசி அழைப்பு வந்ததாகவும், கூடுதல் கட்டணம் செலுத்துமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

தான் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்து, பாதிக்கப்பட்ட பெண் அதே நாளில் (ஏப்ரல் 30) ​​காவல்துறையில் புகார் அளித்தார். சந்தேக நபர் இப்போது கண்காணிக்கப்பட்டு வருகிறார். மோசடி செய்ததற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 420 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்றார்.

வங்கிக் கணக்குகள் அல்லது சந்தேகத்திற்கிடமான தொலைபேசி எண்களை இணையதளம் மூலம் சரிபார்த்து, ஏதேனும் குற்றம் அல்லது சந்தேகத்திற்கிடமான செயல்பாடு இருந்தால், கோலாலம்பூர் காவல்துறையின் ஹாட்லைன் 03-2146 0584/0585 அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தைத் தொடர்புகொள்ளுமாறு முகமட் மஹிதிஷாம்  பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here