போதைப்பொருள் வைத்திருந்த இருவர் கைது!

கோலா திரெங்கானு, மே 6:

கோலா திரெங்கானு டோல் பிளாசா நுழைவாயிலில் புரோட்டான் சாட்ரியா காரில் 408.26 கிராம் எடையுள்ள போதைப்பொருளுடன் இருவர் இன்று கைது செய்யப்பட்டனர்.

அதிகாலை 3 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில், கோலா திரெங்கானு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவுக் குழுவால் சந்தேக நபர்கள் இருவரும் கைது செய்யப்பட்டனர்.

மாநில புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கம், போக்குவரத்துத் துறையின் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் இஸ்மாயில் மான் இதுபற்றிக் கூறுகையில், 29 மற்றும் 31 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் பயணம் செய்த காரைத் தடுத்து நிறுத்துவதற்கு முன், தனது துறை சாலைத் தடுப்பை (SJR) அமைத்ததாகக் கூறினார்.

சந்தேக நபர் ஓட்டிச் சென்ற வாகனத்தை சோதனை செய்ததில், 408.26 கிராம் எடையுள்ள மெத்தாம்பேட்டமைன் என சந்தேகிக்கப்படும் சிவப்பு மாத்திரை கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

“பகாங், குவாந்தானில் வசிக்கும் இரண்டு சந்தேக நபர்களின் சிறுநீர் பரிசோதனையில் அவர்கள் மெத்தம்பேட்டமைன் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

“பின்னர் அவர்கள் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் (ADB) 1952 இன் பிரிவு 15 (1) (a) மற்றும் பிரிவு 39B இன் கீழ் விசாரணைக்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

“சிறுநீர் பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்ட பிறகு, மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு நேர்மறையை பதிவு செய்த, 34 வயதுடைய மற்றுமொரு நபரையும் போலீசார் கைது செய்தனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

அதே நடவடிக்கையில், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 64-ன்படி பறிமுதல் செய்யப்பட்ட இரண்டு மோட்டார் சைக்கிள்கள் உட்பட பல்வேறு குற்றங்களுக்காக போக்குவரத்து விதிகளை மீறுபவர்களுக்கு எதிராக மொத்தம் 150 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன.

இதற்கிடையில், Op Selamat 18 செயல்படுத்தப்படுவதோடு, குறிப்பாக கிழக்கு கடற்கரை நெடுஞ்சாலை 2 ஆம் கட்டம் (LPT2) மற்றும் ஜாலான் கோலா திரெங்கானு-கோத்தா பாரு உள்ளிட்ட முக்கிய வழித்தடங்களில், போக்குவரத்து சீராக இருப்பதை காவல்துறை கண்காணித்து வருகிறது என்று இஸ்மாயில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here