வாகனம் ஓட்டி சென்ற நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மகனுக்கு போலீஸ் பாதுகாப்பா? தொடங்கியது விசாரணை

ஜார்ஜ்டவுன்: பினாங்குக்கு அருகில் உள்ள ஜாலான் புக்கிட் கம்பீர் என்ற இடத்தில் ராயல் மலேசியன் காவல்துறைக்கு (PDRM) சொந்தமான மோட்டார் சைக்கிளில் ஒரு நபர் வாகனத்தை ஓட்டிச் செல்ல இரண்டு போக்குவரத்து காவலர்கள் உடன் செல்வது போன்ற வீடியோ பதிவு குறித்து பினாங்கு போலீசார் விரிவான விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன், நேற்றிலிருந்து சமூக ஊடகங்களில் பரவிய ஒரு வீடியோவைத் தொடர்ந்து இரண்டு மாநில காவல்துறையினரின் ஒழுக்காற்று விசாரணைக் கட்டுரையையும் அவரது துறை திறந்துள்ளது என்றார்.

சனிக்கிழமை (நேற்று) இரவு சுமார் 8.36 மணியளவில், 20 வினாடிகளின் தொற்று வீடியோ பதிவு கண்டறியப்பட்டது. அன்வராசீஸ் கணக்கின் உரிமையாளரால் பதிவேற்றப்பட்டது மற்றும் பதிவில் ஒரு நபர் (பொது) வாகனம் ஓட்டுவதும், இரண்டு போக்குவரத்து காவலர்கள் மோட்டார் சைக்கிளில் PDRM உடன் செல்வதும் காட்டப்பட்டது.

ஜாலான் புக்கிட் கம்பீரில் நடந்த சம்பவத்தை பினாங்குக் குழு உறுதி செய்துள்ளது. மேலும் தவறான நடத்தை செய்த எந்த காவல்துறை அதிகாரியுடனும் காவல்துறை சமரசம் செய்யாது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

சமூக வலைதளமான பேஸ்புக்கில் பதிவேற்றம் செய்யப்பட்ட காணொளியில், நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் மகன் ஓட்டிச் சென்றதாகக் கூறப்படும் வாகனத்திற்கு இரண்டு போக்குவரத்துப் போலீசார் பாதுகாப்புடன் செல்வதைக் காணமுடிந்தது.

பினாங்கில் சாலை நெரிசலைக் குறைக்க போக்குவரத்துக் காவலர்களின் சேவையைப் பயன்படுத்திய நபர் மீது அதிருப்தி அடைந்த இணையவாசிகளால் இந்த வீடியோ விமர்சிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here