‘இரவு விடுதி’ சம்பந்தப்பட்ட வைரலான வீடியோவால் பேராக் அரண்மனை அதிகாரி பதவி விலகினார்

இரவு விடுதியில் எடுக்கப்பட்ட காணொளியில் ஒருவரின் அடையாளம் குறித்த ஊகங்கள் எழுந்துள்ள நிலையில், அரண்மனை அதிகாரியின் ராஜினாமாவை பேராக் சுல்தான் ஏற்றுக்கொண்டார். Afifi Al-Akiti, the Orang Kaya Kaya Imam Paduka Tuan (Orang Besar Delapan) இன்று தனது ராஜினாமா கடிதத்தை சுல்தான் நஸ்ரின் ஷாவிடம் சமர்ப்பித்ததாக பெர்னாமா செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

அவர் கிளிப்பில் உள்ளவர் என்று அவர் கூறவில்லை என்றாலும், அஃபிஃபி உள்ளிட்டோர், சமீபத்தில் சமூக ஊடகங்களில் சில விஷயங்கள் பரவியதைத் தொடர்ந்து தனது பெயர் கெடும் என்ற நோக்கில் ராஜினாமா செய்வதாகக் கூறினார்.

விவாதத்தைத் தூண்டக்கூடிய எந்தப் பதிலையும் கருத்துக் கூறவோ அல்லது கொடுக்கவோ விரும்பவில்லை. அரண்மனை நிறுவனத்தில் நான் இணைந்திருந்ததால் எனது பாத்திரத்தின் பொருத்தத்தை கேள்விக்குள்ளாக்குவது போல் வைரலான பதிவுகள் தோன்றுகின்றன. மேலும் இது அரசின் இஸ்லாமிய சமய விவகாரங்கள் தொடர்பாக எனது பங்கையும் மறுக்கக்கூடும்.

இந்த விவகாரம் நீடித்தால் மற்றும் கட்டுப்படுத்தப்படாவிட்டால், சுல்தான் மற்றும் அரண்மனை நிறுவனத்தின் நற்பெயரைக் கெடுக்கும் என்பதை உணர்ந்து, ஒராங் கயா இமாம் பாதுகா துவான் என்ற பட்டத்தை வகிப்பதில் இருந்து விலகுவதற்கான எனது உண்மையான விருப்பத்தை தெரிவிக்க இந்த கடிதத்தை சமர்ப்பிக்கிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here