வாடிக்கையாளரிடம் அநாகரீகமாக நடந்து கொண்டதற்கு மன்னிப்பு கோரியது ஷாஆலம் நகராண்மைக்கழகம்

கோத்தா கெமுனிங் கிளை அலுவலகத்தில் ஏப்ரல் 26 அன்று  MBSA ஊழியர் ஒருவர் வாடிக்கையாளரிடம் அநாகரீகமாக நடந்துகொண்டதைக் காட்டும் வைரலான வீடியோவை அடுத்து ஷா ஆலம் நகராண்மைக்கழகம் (MBSA) மன்னிப்புக் கோரியுள்ளது. MBSA இந்த சம்பவத்திற்கு மன்னிப்பு கேட்கிறது. மேலும் இது மீண்டும் நடக்காது என்பதை உறுதி செய்யும் என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

MBSA ஒரு உள் விசாரணையை நடத்தியது மற்றும் இந்த சம்பவம் வாடிக்கையாளர் மற்றும் கவுண்டரில் பணியில் இருந்த அதிகாரிக்கு இடையே ஏற்பட்ட தவறான புரிதல் என்று தீர்மானித்தது. வாடிக்கையாளர் எண்ணை எடுத்து வணிக உரிமத்தைப் புதுப்பித்ததைத் தொடர்ந்த பிறகு சிக்கல் தீர்க்கப்பட்டது என்று அது கூறியது.

MBSA தனது சேவைகளின் தரத்தை மேம்படுத்த அனைத்து தரப்பினரின் கருத்துகளையும் பரிந்துரைகளையும் வரவேற்பதாகவும் அது கூறியது. மே 11 அன்று, சம்பவத்தில் ஈடுபட்ட வாடிக்கையாளர், நடந்த தொடர் நிகழ்வுகளை விவரிக்கும் வீடியோவை பேஸ்புக்கில் பதிவேற்றினார்.

வீடியோவில் பதிவுசெய்யப்பட்ட சம்பவத்திற்கு முன்பு, வாடிக்கையாளர் தன்னிடம் உதவிய ஒரு பெண் அதிகாரியும் முரட்டுத்தனமாக  நடந்து கொண்டதாகக் கூறினார். அதே ஊழியர் வேறு இரண்டு நிகழ்வுகளில் இவ்வாறு நடந்துகொண்டதாக வாடிக்கையாளர் கூறினார்.

வாடிக்கையாளர் பெண் அதிகாரியை எதிர்கொண்டபோது, ​​அவருக்கு அருகில் அமர்ந்திருந்த  சக ஆண் ஊழியரும் எழுந்து நின்று கத்தி, வாடிக்கையாளரையும் அவரது கணவரையும் மிரட்டத் தொடங்கினார். மற்றொரு பெண் ஊழியர் நிலைமையைத் தணிக்க முயன்றார் மற்றும் பதிவை நிறுத்துமாறு வாடிக்கையாளரிடம் கெஞ்சினார்.  அதிகாரிகளின் தொழில்சார்ந்த நடத்தை குறித்து முறையான புகார் பதிவு செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here