மலேசியாவை திருமணங்களுக்கான விருப்பமான இடமாக மாற்றுவதில் இந்தியா விருப்பம்

மலேசியாவை திருமணங்களுக்கான விருப்பமான இடமாக மாற்றுவதில் இந்தியா விருப்பம் தெரிவித்துள்ளதாக சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ நான்சி சுக்ரி தெரிவித்தார்.

வெளிநாட்டில் இருந்து திருமண திட்டமிடுபவர்கள் இந்த நாட்டின் தனித்துவத்தை பார்க்க முடியும் என்று அவர் நம்பினார். குறிப்பாக பெர்லிஸில், பசுமையான பசுமையான நெல் வயல்கள் போன்ற அழகான இயற்கை காட்சிகளால் ஆசீர்வதிக்கப்பட்டது.

உதாரணமாக, இது (திருமண விழா) நெல் வயல்கள், நீர்வீழ்ச்சிகள் அல்லது அவர்களை ஈர்க்கும் திறன் கொண்ட பிற சுற்றுலா தலங்களில் நடத்தப்படலாம் என்று பெர்லிஸ் மந்திரி பெசாருடன் இணைந்து 2022 East Winds@Hybrid விழாவை Datuk Seri Azlan Man உடன் நடத்திய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஜென்டிங் ஹைலேண்ட்ஸ், பகாங் போன்ற சில பகுதிகளில் முன்பு இதுபோன்ற நடவடிக்கைகள் பிரபலமாக இருந்ததாக நான்சி கூறினார்.

இந்த நேரத்தில் நாங்கள் அவர்களின் திருமணங்களை நடத்த விரும்புவோருக்கு சுற்றுச்சூழல் சுற்றுலாப் பகுதிகளை அறிமுகப்படுத்த விரும்புகிறோம். இதன் மூலம் அவர்கள் நாட்டில், குறிப்பாக பெர்லிஸில் உள்ள இயற்கையின் அழகைப் பாராட்ட முடியும்  என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், அஸ்லான் கூறுகையில், மாநிலத்தில் உள்ள தனித்துவமான இயற்கை சூழல் மற்ற நாடுகளில், குறிப்பாக இந்தியாவிலிருந்து தயாரிக்கப்படும் படப்பிடிப்பிற்கான இடங்களாகவும் இருக்கலாம்.

கடந்த மூன்று அல்லது நான்கு ஆண்டுகளாக, பெர்லிஸ் படப்பிடிப்பு இடங்களுக்கு அவர்களின் கவனம் செலுத்துகிறது, எனவே பெர்லிஸில் அதிக வெளிநாட்டு திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் ஆர்வமாக இருப்பார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார். அரசாங்கம் நியாயமானது, அதனால்தான் அது சமீபத்தில் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களை ஈர்த்தது. படப்பிடிப்பிற்காக பெர்லிஸை ஊக்குவிக்க நாங்கள் (மாநில அரசு) மத்திய அரசிடம் உதவி கோருவோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here