வாகனத்தை நிறுத்திய தவறியதோடு போலீஸ்காரரை மோதி தள்ளிய நபர் கைது

கோத்த பாரு, சுல்தான் யாஹ்யா பெட்ரா பாலத்தில்  நடந்த திடீர் சோதனை நடவடிக்கையின் போது, ​​தான் ஓட்டி வந்த மோட்டார் சைக்கிளை நிறுத்த தவறியதோடு போலீஸ்காரர் மீது மோதிய நபர் கைது செய்யப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் உட்பட ஏழு போக்குவரத்து காவலர்கள் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது மாலை 6.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக கிளந்தான் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் (JSPT) தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ஷுஹைமி ஜூசோ தெரிவித்தார்.

22 வயதுடைய சந்தேக நபர் ஓட்டிச் சென்ற Yamaha 150 ZR மோட்டார் சைக்கிளை உறுப்பினர்கள் தடுத்து வைத்தனர். ஆனால் அவர் அவரைப் புறக்கணித்ததாகவும், தப்பிச் செல்ல முயன்றபோது சாலையின் தோளில் இருந்த உறுப்பினர்களில் ஒருவரை அடித்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

மீறலின் விளைவாக, சந்தேக நபர்களும் உறுப்பினர்களும் விழுந்து காயங்களுக்கு உள்ளாகினர். இருவரும் மேல் சிகிச்சைக்காக ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II மருத்துவமனைக்கு (HRPZ II) அனுப்பப்பட்டனர்.  சந்தேக நபரான மீனவரிடம் ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லை என்றும், வாகன சாலை வரி காலாவதியானது என்றும் அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

அதனைத் தொடர்ந்து சந்தேகநபரை நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்குமாறும் அவரது வாகனம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாகவும் சுஹைமி தெரிவித்தார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1947ன் பிரிவு 42 (1)ன்படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here