தாயாரை கத்தியால் குத்திய 14 வயது மகன்

கோத்தா பாரு: பாசீர் பூத்தேயில் நேற்று இரவு நடந்த சம்பவத்தில், தனது தாயை கத்தியால் குத்திய இளைஞருக்கு மனநல பிரச்சினை இருப்பதாக நம்பப்படுகிறது. கிளந்தான் காவல்துறையின் செயல் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன் கூறுகையில், வாய்மொழியாக அளிக்கப்பட்ட அறிக்கை, மருத்துவமனை சிகிச்சை மூலம் நிரூபிக்கப்பட வேண்டும்.

அவர் கூறியபடி, அவரது கட்சி 14 வயது சிறுவனை மேலதிக விசாரணைக்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளார். அறிக்கையின்படி, சந்தேக நபர் அசாதாரண மனநிலையில் இருப்பதாகக் கூறப்படுகிறது, ஆனால் அது நிரூபிக்கப்பட வேண்டும். அறிக்கையை மட்டும் பயன்படுத்த முடியாது.

அவரை மருத்துவமனைக்கு அனுப்புவோம். உளவியல் நிபுணரிடம் ஆலோசிப்போம்.. குற்றவாளியின் குணாதிசயத்தை சரி பார்ப்போம்.   பின்னர் உளவியல் நிபுணரிடம் தெரிவிக்கும் போது இது கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ளப்படும் என்றும்  விசாரணை நேற்று தொடங்கியது என்றும் அவர் கூறினார்.

நேற்று இரவு 11.45 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில், புக்கிட் யோங், பாசீர் பூத்தே  என்ற இடத்தில் உள்ள தனது வீட்டில் தூங்கிக் கொண்டிருந்த 41 வயதுடைய பெண் (தாய்) ஒருவர்  மகன் கத்தியால் குத்தியதில் பலத்த காயமடைந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மார்பில் குத்தப்பட்டதன் விளைவாக அவரது நுரையீரல் கசிவு காரணமாக நிறைய இரத்தம் வெளியேறயது. மேலும் அவர் தற்போது குபாங் கெரியானின்யுனிவர்சிட்டி சைன்ஸ் மலேசியா மருத்துவமனையின் (HUSM) சிவப்பு மண்டலத்தில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் (பிசி) பிரிவு 326 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here