வூஷூ பயிற்சியாளர் தனது மாணவியை 10 முறை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக குற்றச்சாட்டு

ஒரு வுஷூ பயிற்சியாளர் தனது மாணவியான 13 வயது சிறுமியை 10 முறை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். முன்னாள் தேசிய தடகள வீரரான Gjeblehim Bong Teck Fuu 31, நீதிபதி Wan Aima Naziha Wan Sulaiman முன் குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்ட பின்னர், தான் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணைக் கோரினார்.

சிலாங்கூர் காஜாங்கில் கடந்த பிப்ரவரி மாதம் உள்ள தாமான் காஜாங் மேவாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இந்தக் குற்றங்கள் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) இன் கீழ், அதே சட்டத்தின் பிரிவு 16 (1) உடன் படிக்கப்பட்டது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையும் மற்றும் பிரம்படியும் வழங்கப்படும்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் 15,000 வெள்ளி ஜாமீன் வழங்கிய நீதிமன்றம், வழக்கை ஜூலை 25 ஆம் தேதி என நிர்ணயித்தது. குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர்கள் சார்பில் வழக்கறிஞர்கள் மிச்செல் லியு மற்றும் வம் ஷிர் மூய் ஆகியோர் ஆஜரானபோது, ​​துணை அரசு வழக்கறிஞர் நோர் ஷாஸ்வானி அப்துல்லா வழக்குத் தொடர்ந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here