ஷாஆலமில் சில தினங்களுக்கு முன்பு சாலையில் முதியவரை தாக்கிய இளைஞர் மீது குற்றச்சாட்டு

ஷா ஆலம், பாடாங் ஜாவா பாலத்தின் கீழ் கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை, முதியவரை காயப்படுத்திய குற்றச்சாட்டில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் ஒருவர் குற்றமற்றவர் என மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் கூறினார். மாஜிஸ்திரேட் முஹம்மது சயபிக் சுலைமான் முன்னிலையில் குற்றம் சாட்டப்பட்ட முஹம்மது சுல்கிப்லி சே சு 24, குற்ற ஒப்புதல் வாக்குமூலம் அளித்தார்.

குற்றச்சாட்டின்படி மே 22 மதியம் 12 மணியளவில் இங்குள்ள பாடாங் ஜாவா பகுதியில் ஜைனோல் டின் ஹுசைனுக்கு (வயது 61) என்பவருக்கு வேண்டுமென்றே காயம் ஏற்படுத்தியதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது தண்டனைச் சட்டத்தின் 323ஆவது பிரிவின் கீழ் ஒரு குற்றமாகும்.  குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஒரு வருடம் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அதிகபட்சமாக RM2,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

விசாரணையின் போது, ​​குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM6,000 ஜாமீன் வழங்கப்பட வேண்டும் என்றும், பாதிக்கப்பட்டவரை அல்லது வழக்கு தொடர்பான சாட்சிகளைத் துன்புறுத்தக் கூடாது என்ற கூடுதல் நிபந்தனையையும் வழங்க வேண்டும் என்று துணை அரசு வழக்கறிஞர் எர்னீதா கவுர் பரிந்துரைத்தார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் வழக்கறிஞர் அபி முர்சிதின் அவல், தனது கட்சிக்காரருக்கு குறைந்தபட்ச ஜாமீன் தொகை வழங்க வேண்டும் என்றும் ஏனெனில் அவர் ஒரு மெக்கானிக்காக மட்டுமே பணிபுரிவதோடு கிராமத்தில் தனது பெற்றோரை காப்பாற்ற வேண்டிய நிலையில் இருப்பதாக கூறினார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் பாதிக்கப்பட்டவரையோ அல்லது தொடர்புடைய சாட்சிகளையோ துன்புறுத்தக்கூடாது என்ற கூடுதல் நிபந்தனையுடன் RM2,000 ஜாமீனில் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை, இங்கு அருகிலுள்ள பாடாங் ஜாவாவில் உள்ள பாலத்தின் அருகே சாலையின் நடுவில் ஒரு முதியவரை அடித்த உள்ளூர் நபர் ஒருவரை காவல்துறை கைது செய்தது. இந்த சம்பவம் சமூக வலைதளங்களில் பரவியது. இந்த வழக்கு விசாரணை ஜூலை 13-ம் தேதிக்கு ஒத்திவைத்து நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here