துன்புறுத்தலுக்கு ஆளான இரு குழந்தைகள் மீட்கப்பட்டனர்; தாய் மற்றும் பாட்டி கைது

ஜார்ஜ் டவுனில் Rifle Range அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் உள்ள ஒரு பிரிவிலிருந்து இரண்டு குழந்தைகள் உடல் மற்றும் முகத்தில் காயங்களுடன் போலீசாரால் மீட்கப்பட்டனர். ஐந்து வயது சிறுமியும் மூன்று வயது ஆண் குழந்தையும் சிகிச்சைக்காக பினாங்கு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளனர்.

ஜார்ஜ் டவுன் OCPD Asst Comm Soffian Santong, குழந்தைகளின் தாய் 28, மற்றும் பாட்டி 52, சந்தேகத்திற்குரிய துன்புறுத்தல் தொடர்பான விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றார். வெள்ளிக்கிழமை (மே 27) காலை 8 மணிக்கு போலீஸ் அறிக்கையைப் பெற்ற பின்னர் ஜார்ஜ் டவுன் மாவட்டத் தலைமையகத்திலிருந்து ஒரு போலீஸ் குழு 11.15 மணிக்கு அந்த பிரிவுக்கு சென்றதாக அவர் கூறினார்.

இரண்டு குழந்தைகளின் முகத்தில் காயங்களுடன் அவர்கள் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளாகக்கூடும் என்று நம்பி, சமூக ஊடகங்களில் அவர்களின் படங்களைப் பார்த்ததாக புகார்தாரர் கூறினார். அப்போது குழந்தைகள் ஒரு காபி கடையில் சாப்பிட்டுக் கொண்டிருந்தார்கள்.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் நாங்கள் வழக்கை விசாரிப்போம். இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது RM20,000க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

தகவல் தெரிந்தவர்கள் ஜார்ஜ் டவுன் காவல் மாவட்டத் தலைமையகத்தை 04-218 1822 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது அருகிலுள்ள ஏதேனும் காவல் நிலையத்தைத் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். அந்த இடத்தில் இருந்த பினாங்கு MCA சமூக இயக்கப் பணியகத் தலைவர் Cheah Chin Won, நண்பர் ஒருவரிடமிருந்து சம்பவம் பற்றி அறிந்ததும் காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here