இரண்டாம் உலகப் போர் காலகட்டத்திலானது என நம்பப்படும் வெடிகுண்டு கண்டெடுப்பு

கோலாலம்பூர், ஜாலான் தாமான் புசாட் கெப்போங்கில் பணிபுரியும் கட்டுமானத் தொழிலாளர்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட பழைய வெடிகுண்டு செயலில் இல்லை என்பதோடு ஆபத்தானது அல்ல என்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

பொதுமக்களிடம் இருந்து மெர்ஸ் 999 என்ற எண்ணுக்கு அழைப்பு வந்ததையடுத்து, கோலாலம்பூர் கன்டன்ஜென்ட் தலைமையக வெடிகுண்டு செயலிழப்புப் பிரிவு வெடிகுண்டின் நிலையை உறுதி செய்ததாக செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

வாய்க்காலில் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட பொருள், இரண்டாம் உலகப் போர் காலகட்டத்திலானது என நம்பப்படும் இராணுவப் பயிற்சியில் பயன்படுத்தப்படும் வெள்ளை 40 மிமீ மோட்டார் பயிற்சி வெடிகுண்டு என வெடிகுண்டு செயலிழப்பு அதிகாரி உறுதிப்படுத்தினார்.

குண்டு அடுத்த நடவடிக்கைக்காக கோலாலம்பூர் படைத் தலைமையகத்திற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டுள்ளது என்று அவர் நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேகத்திற்கிடமான பொருள் ஏதேனும் காணப்பட்டால், 03-40482222 என்ற எண்ணில் செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையக செயல்பாட்டு அறையைத் தொடர்பு கொள்ளவும், மேலும் அசம்பாவித சம்பவங்களைத் தவிர்க்க தாங்களாகவே எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்க வேண்டாம் என்றும் Beh பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here