பழுதான டயரை மாற்றி கொண்டிருந்தபோது லோரி மோதி சுகாதார அமைச்சக ஊழியர் உட்பட 2 பேர் பலி

கோலா சிலாங்கூர், புக்கிட் ரோத்தானுக்கு அருகில் உள்ள ஜாலான் கோல சிலாங்கூர்-கோலாலம்பூரின் கிலோமீட்டர் 11.5 இல் பழுதான கார் டயரை மாற்றிக் கொண்டிருந்த சுகாதார அமைச்சக (MOH) ஊழியர் உட்பட இருவர் நேற்று லோரி மோதியதில் உயிரிழந்தனர்.

மாலை 4 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில் முறையே 55 மற்றும் 40 வயதுடைய இருவர் பலத்த காயம் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துள்ளனர்.

கோலா சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் ராம்லி காசா கூறுகையில், நெகிரி செம்பிலான், சிரம்பானில் உள்ள MOH மேற்பார்வையாளரான 55 வயதான பாதிக்கப்பட்ட புரோட்டான் ப்ரீவ் காரின் டயர்கள் தட்டையானது என்று விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. 40 வயது மற்றும் புரோட்டான் வீரா ஓட்டும் மற்றொரு  உயிரிழந்தவர் உதவிக்கு வந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு, கோல சிலாங்கூரில் இருந்து கோலாலம்பூருக்குச் சென்ற லோரி ஒன்று சாலையின் இடது தோளில் பலரைப் பார்த்த பிறகு வலதுபுறமாகத் தடுமாறிக்கொண்டிருந்தது.

அதே நேரத்தில், டிரக்கின் பின்புற வலது பக்கத்திலிருந்து ஒரு மெர்சிடிஸ் கார் வந்ததால் டிரக் டிரைவர் காரைத் தடுக்க முயன்றார். இன்று தொடர்பு கொண்ட போது, ​​கனரக வாகனம் சாலையோரத்தில் பலியான இருவர் மீது மோதியது.

சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தஞ்சோங் கராங் மருத்துவமனைக்கு (HTK) கொண்டு செல்லப்பட்டதாக ரம்லி கூறினார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​விபத்து பகுதி இருவழி நேரான சாலையாகவும், வானிலை நன்றாகவும் சமதளமான சாலையாகவும் இருந்தது. சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (APJ) பிரிவு 41 (1) இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. 1987 என்று அவர் கூறினார்.

இந்நிலையில், இந்த சம்பவத்தை காட்டும் 15 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ நேற்று முதல் சமூக வலைதளமான பேஸ்புக்கில் பரவி வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here