ஓட்டுநருக்கு வலிப்பு ஏற்பட்டதில், கட்டுப்பாட்டை இழந்த கார் 9 வாகனங்களை மோதியது ; 6 பேர் காயம்

மலாக்கா, ஜூன் 4 :

நேற்றிரவு இங்குள்ள ஜாலான் துன் அப்துல் ரசாக், லெபு ஆயிர் கேரோவில், ஒரு BMW கார் ஓட்டுநருக்கு வலிப்பு ஏற்பட்டதன் விளைவாக, அவரது கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து ஒன்பது வாகனங்கள் மீது மோதியதில், ஆறு பேர் காயம் அடைந்தார்.

மாநில போக்குவரத்து அமலாக்கப் புலனாய்வுத் துறையின் (JSPT) தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அம்ரன்@முகமட் ஜாக்கி உமர் கூறுகையில், இரவு 9.14 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் இங்குள்ள ஒரு பல்பொருள் அங்காடிக்கு முன்னால் உள்ள தாமான் சிப்டாகோவில் உள்ள நான்கு போக்குவரத்து சமிக்ஞை விளக்குகள் சந்திப்பில் காத்திருந்தனர்.

போக்குவரத்து சமிக்ஞை விளக்கு பச்சை நிறமாக மாறும் வரை காத்திருந்தபோது, ​​38 வயதான BMW கார் ஓட்டுநருக்கு வலிப்பு ஏற்பட்டதாகக் கூறப்பட்டது, இதனால் அவர் எண்ணெய் மிதிவை அழுத்தியதாக ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

இதன் விளைவாக, கட்டுப்பாட்டை இழந்த கார் அவருக்கு முன்னால் நின்ற பல வாகனங்கள் மீது மோதியது.

“ஓட்டுநருக்கு மீண்டும் நோய் தாக்கியதாக நம்பப்பட்டது, இதனால் இரண்டாவது மோதலும் ஏற்பட்டது.

இவ்விபத்தில் மொத்தம் 10 வாகனங்கள் விபத்தில் சிக்கியுள்ளன, இதில் ஆறு ஓட்டுநர்கள் மற்றும் 20 முதல் 73 வயதுக்குட்பட்ட பயணிகள் காயமடைந்தனர், BMW ஓட்டுநருக்கும் காயம் ஏற்பட்டது,” என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இவ்விபத்தில் மூக்கு உடைந்த 20 வயதான பெரோடுவா கெனாரி காரின் ஓட்டுநரான பெண் உட்பட பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் மலாக்கா மருத்துவமனையின் பச்சை மற்றும் மஞ்சள் மண்டலத்தில் சிகிச்சை பெற்றனர்.

“சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 43 (1) இன் கீழ், இவ்வழக்கில் மேலும் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்படுகின்றன,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here