அமைச்சராக எனது தலைவிதியை பிரதமரால் மட்டுமே முடிவு செய்ய முடியும் என்கிறார் ஜுரைடா

கட்சியில் இருந்து வெளியேறிய பிறகு, அவரை உடனடியாக மாற்ற வேண்டும் என்று பெர்சத்துவின் அழைப்புகளுக்கு மத்தியில், பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் மட்டுமே அமைச்சரவை உறுப்பினரான தனது தலைவிதியை முடிவு செய்ய முடியும் என்று அம்பாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  ஜுரைடா கமருடின் கூறுகிறார்.

இந்த விஷயத்தில் முடிவெடுப்பதை இஸ்மாயிலின் விருப்பத்திற்கே விட்டுவிடுவதாக ஜுரைடா கூறினார். இறுதி அழைப்பைச் செய்வதற்கான தனிச்சிறப்பு பிரதமருக்கு உள்ளது என்பதை மீண்டும் வலியுறுத்தினார். எனவே, அவரது முடிவுக்காக காத்திருப்போம் என்று பெருந்தோட்ட கைத்தொழில் மற்றும் பொருட்கள் அமைச்சர் இன்று செய்தியாளர் சந்திப்பில் கூறினார். இந்த வாரம் இஸ்மாயிலைச் சந்திப்பேன் என்று எதிர்பார்க்கிறேன் என்றார்.

பெர்சத்து தலைவர்கள் இன்னும் காலி செய்யப்படாத தனது அமைச்சர்  பதவிக்கு உரிமை கோருவது குறித்தும், இஸ்மாயில் தொடர்ந்து அமைச்சராக நீட்டிக்க சொன்னால் என்ன என்பது கருத்து தெரிவிக்குமாறு நிருபர்கள் அவரிடம்  கேள்வி எழுப்பினர்.

ஜுரைடா கடந்த மாதம் பெர்சத்துவில் இருந்து விலகி புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட பார்ட்டி பங்சா மலேசியாவில் (PBM) சேர இருந்தார். இருப்பினும் அவரது முன்னாள் கட்சித் தலைவர் முஹிடின் யாசினுக்கு, அவர் பிபிஎம்மில் தொடர்ந்து ஈடுபட்டு வந்ததை அறிந்திருப்பதாகக் கூறினார்.

பெருந்தோட்டக் கைத்தொழில்கள் மற்றும் சரக்குகள் இலாகாவிற்கு ஒரு வேட்பாளரின் பெயரை இஸ்மாயிலிடம் சமர்ப்பிப்பதாக முஹிடின் கூறினார். இந்த வார அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் கலந்து கொள்வதாக ஜுரைடா கூறினார், “பிரதமர் கூறியது போல், நான் இன்னும் அமைச்சராக இருக்கிறேன்” என்று கூறினார்.

2008 முதல் அவர் வகித்து வரும் அம்பாங் நாடாளுமன்றத் தொகுதியைப் பாதுகாப்பதற்கான வாய்ப்பையும் அவர் நிராகரிக்கவில்லை. இப்போது நான் வேறொரு கட்சியில் இருப்பதால், முடிவெடுப்பது எளிது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here