ஹோட்டல் அறையில் பெண் ஒருவரை மானபங்கம் செய்ததை கேக் வியாபாரி மறுத்து விசாரணை கோரினார்

மலாக்காவில் இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன், ஹோட்டலில் பெண்ணை பாலியல் துன்புறுத்தல் செய்த குற்றச்சாட்டில், கேக் வியாபாரி ஒருவர், ஆயர் குரோ மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட முஹம்மது ஹபீஸ் இசட் ரோஸ்லி 27, மாஜிஸ்திரேட் நபிஹா முகமட் நூரின் விசாரணையில், துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஷரினா ஃபர்ஹானா நோர் சாரி முன்வைத்த குற்றச்சாட்டுகளைக் கேட்டபின், குற்றம் செய்யவில்லை என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

குற்றச்சாட்டின்படி, அக்டோபர் 19, 2020 அன்று மலாக்கா சென்டரல் தாமன் மலாக்கா ராயாவில் உள்ள ஹோட்டல் அறையில் பாதிக்கப்பட்ட 26 வயது பெண்ணுக்கு எதிராக பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

முஹம்மது ஹபீஸ் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 354 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது சவுக்கடி அல்லது அந்த இரண்டு தண்டனைகளை வழங்குகிறது.

அரசுத் தரப்பு ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM10,000 ஜாமீன் வழங்கியது. ஆனால் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், கம்போங் ஸ்ரீ ரெபா, தம்பின், நெகிரி செம்பிலானைச் சேர்ந்தவர் என்றும் ஜாமீன் தொகையைக் குறைக்குமாறு மேல்முறையீடு செய்தார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு RM4,000 ஜாமீன் வழங்கிய நீதிமன்றம், பாதிக்கப்பட்டவரை அணுகவோ தொந்தரவு செய்யவோ கூடாது என்று உத்தரவிட்டது. வழக்குரைஞர் நியமனம் தொடர்பான வழக்கு எதிர்வரும் ஜூலை 25ஆம் தேதிக்கு மீண்டும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here