கற்றல் குறைபாடு உள்ள 3ஆம் படிவ மாணவியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த லோரி ஓட்டுநர் கைது

கோத்தா பாரு: இங்குள்ள பள்ளியில் மூன்றாம் வகுப்பு படிக்கும் 15 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக லோரி ஓட்டுநர் கைது செய்யப்பட்டார். கற்றல் குறைபாடு (OKU) நிலையில் உள்ள பாதிக்கப்பட்ட பெண், நேற்று மாலை வீட்டை விட்டு வெளியேறியபோது, ​​தனது 20 வயதுடைய சந்தேக நபரால் கற்பழிக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

நேற்று மாலை தனது மகள் வீட்டில் இல்லாததைக் கண்டு பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயார் காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாக கோத்தா பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ரோஸ்டி தாவுத் தெரிவித்தார். அதே இரவு சுமார் 7.50 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்டவர் வீடு திரும்பினார், மேலும் அந்த வாலிபர் தனது காதலரான சந்தேக நபருடன் வெளியே சென்றதாக அவரது தாய் சந்தேகித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்படுவதற்கு முன்பு சந்தேக நபரின் மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிக்கொண்டு நடந்து சென்றதாக கூறப்படுகிறது. அதனைத் தொடர்ந்து, நேற்று இரவு 8.30 மணியளவில், பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் அண்டை வீட்டாரான சந்தேக நபரை போலீசார் கைதுசெய்துள்ளனர் என அவர் இன்று ஊடக அறிக்கை ஒன்றில் தெரிவித்துள்ளார். பாதிக்கப்பட்டவர் பரிசோதனை மற்றும் சிகிச்சைக்காக ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II மருத்துவமனைக்கு (HRPZ II) அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாக முகமட் ரோஸ்டி கூறினார்.

இன்னும் தனிமையில் இருந்த சந்தேக நபரிடம் ஸ்கிரீனிங் சோதனை நடத்தப்பட்டது, மேலும் அவர் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக இருப்பதைக் கண்டறிந்தார் மற்றும் போதைப்பொருள் குற்றங்கள் மற்றும் குற்றங்களுக்கு முந்தைய இரண்டு பதிவுகள் இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக இன்று தொடங்கி ஜூன் 17 வரை ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார். இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் (கேகே) பிரிவு 376 இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், அவருக்கு 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் சவுக்கால் தண்டனை விதிக்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here