முகமது நபியின் கருத்துக்கள் தொடர்பாக மலேசிய குழு இந்திய அரசாங்க தளங்களை ஹேக் செய்துள்ளது

முகமது நபிக்கு எதிராக  பாரதீய ஜனதா கட்சி (BJP) அதிகாரிகளால் இழிவான கருத்துக்கள் வெளியிடப்பட்டதாக மலேசிய ஹேக்கர்கள் குழு ஒன்று இந்திய அரசாங்கத்தின் பல வலைத்தளங்களை ஹேக் செய்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது. DragonForce Malaysia என அழைக்கப்படும் குழு, இஸ்ரேலில் உள்ள இந்திய தூதரகம், இந்தியாவின் தேசிய வேளாண்மை விரிவாக்க மேலாண்மை நிறுவனம் மற்றும் இந்திய வேளாண் ஆராய்ச்சி கவுன்சில் போன்றவற்றின் இணையதளங்களில் சைபர் தாக்குதல்களை நடத்தியது.

தனியார் தளங்கள் மற்றும் நாக்பூரின் இன்ஸ்டிடியூட் ஆப் சயின்ஸ் போன்ற கல்வி நிறுவனங்கள் உட்பட 70 இணையதளங்கள் குழுவால் ஹேக் செய்யப்பட்டதாக டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா தெரிவித்துள்ளது. ஒரு முக்கிய வங்கியின் இணையதளத்தையும் ஹேக் செய்ய முயற்சிகள் நடந்ததாக அதில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

நாட்டில் ஆளும் அரசாங்கக் கட்சியான பிஜேபியின் அதிகாரிகளின் தாக்குதல் கருத்துக்கள் தொடர்பாக இந்தியாவுக்கு எதிரான பிரச்சாரத்தைத் தொடங்குமாறு மற்ற முஸ்லீம் ஹேக்கர்கள் மற்றும் மனித உரிமை அமைப்புகளுக்கு குழு அழைப்பு விடுத்தது. இந்த ஹேக்கிங் தொடர்பாக இந்திய போலீசார் விசாரணைகளை ஆரம்பித்துள்ளதாக தி நியூ இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

இஸ்லாம் மற்றும் நபிகள் நாயகம் குறித்து அவதூறான கருத்துக்களை தெரிவித்த இரண்டு பாஜக நிர்வாகிகள் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளனர் அல்லது வெளியேற்றப்பட்டனர், அதே நேரத்தில் மலேசியாவுக்கான இந்திய உயர் ஆணையர் அவர்களின் கருத்துகள் இந்திய அரசாங்கத்தின் கருத்துகளைப் பிரதிபலிக்கவில்லை என்று கூறினார்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பாக கடந்த வாரம் வெளிவிவகார அமைச்சினால் உயர்ஸ்தானிகர் புத்ராஜெயாவிற்கு அழைக்கப்பட்டார். ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ், ஓமன், இந்தோனேஷியா, ஜோர்டான், ஈராக், மாலத்தீவுகள், பஹ்ரைன், துருக்கியே மற்றும் மலேசியா உட்பட, முஸ்லிம் உலகில் இருந்து இந்திய அரசாங்கம் வலுவான பின்னடைவைச் சந்தித்துள்ளது. இந்த கருத்துக்கு கத்தார் அரசு மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்று கூறியுள்ளது.

DragonForce Malaysia கடந்த ஆண்டு மாணவர்கள் மற்றும் பட்டதாரிகளுக்கான இஸ்ரேலின் மிகப்பெரிய ஆட்சேர்ப்பு வலையமைப்புகளில் ஒன்றான AcadeMe இலிருந்து கிட்டத்தட்ட 300,000 இஸ்ரேலிய மாணவர்களின் தனிப்பட்ட தகவல்களைத் திருடி கசியவிட்டதாகக் கூறப்பட்டு கவனத்தை ஈர்த்தது.

ஹேக்கர்களின் செய்தியின் ஸ்கிரீன்ஷாட்டில், அவர்கள் “#OpsBedil 2.0” என்ற செயல்பாட்டை அழைத்தனர் மற்றும் “ஹேக்கர்கள், மனித உரிமை அமைப்புகள் மற்றும் ஆர்வலர்கள்” ஒன்றுபட்டு இஸ்ரேலுக்கு எதிரான பிரச்சாரத்தைத் தொடங்குமாறு அழைப்பு விடுத்தனர்.

காசா பகுதியைக் கட்டுப்படுத்தும் ஹமாஸுடனான இஸ்ரேலின் 11 நாள் மோதலுடன் இந்த கசிவு தொடர்புடையது என்று DragonForce Malaysia கூறியது. இந்த குழு கடந்த மாதம் பல்வேறு இஸ்ரேலிய சிசிடிவி நெட்வொர்க்குகள், குடியிருப்புகள் மற்றும் அரசு நிறுவனங்கள் உள்ளிட்டவற்றை ஹேக் செய்ததாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here