போலீஸ் துரத்தல் விபத்தில் முடிவடைந்த பின்னர் வடிகாலில் இருந்து ஐந்து பேர் மீட்கப்பட்டனர்

கோல சிலாங்கூரில், போலீஸ் தேடுதல் வேட்டையில் இருந்து தப்பிக்க முயன்றபோது கார் வாய்க்காலில் விழுந்ததில், ஆவணமற்ற ஐந்து குடியேறியவர்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளனர். இந்த சம்பவம் இன்று (ஜூன் 15) அதிகாலை 5.19 மணியளவில் Jalan Keretapi Lamaவில் நடந்ததாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட 30 வயதுடைய இரண்டு பெண்கள் மற்றும் மூன்று ஆண்கள் பத்திரமாக மீட்கப்பட்டனர். இரண்டு பெண்களுக்கும் கால்கள் உடைந்தன, அதே நேரத்தில் ஆண்கள் தோள்களில் காயம் அடைந்தனர் என்று அவர் புதன்கிழமை தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்படுவதற்கு முன்னர் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு ஆரம்ப சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டது என்றார். பின்னர் அவர்களை போலீசார் அருகிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வந்தனர். காயமடைந்தவர்களிடம் எந்த அடையாள ஆவணங்களும் இல்லை  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here