சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்களை சட்டப்பூர்வமாக்குவது முட்டாள்தனமான யோசனை என்கிறார் சரவணன்

சட்ட விரோதமாக குடியேறியவர்களை சட்டப்பூர்வமாக்குவது முட்டாள்தனமான யோசனை என்று மனிதவள அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ எம். சரவணன் கூறினார். சட்ட விரோதமாக குடியேறியவர்களை அவர்களின் சொந்த நாட்டிற்கு நாடு கடத்துவதே சிறந்த நடவடிக்கையாகும். இதனால் நாட்டின் தொழிலாளர் சக்தி சம்பந்தப்பட்ட எந்த பிரச்சனையும் இருக்காது என்று தாப்பா நாடாளுமன்ற கூறினார்.

ஒருவர் உங்கள் நாட்டிற்கு சட்டவிரோதமாக வந்தால், அவர்களை நீங்கள் நாடு கடத்த வேண்டும். உங்கள் நாட்டிற்கு சட்டவிரோதமானவர்கள் வந்தால் (மற்றும்) நீங்கள் அவர்களை சட்டப்பூர்வமாக்கினால், எங்களிடம் மேலும் மேலும் சட்டவிரோதமானவர்கள் இருக்க மாட்டார்கள் என்பது ஒரு ‘முட்டாள்’ யோசனையாகும்.

சட்டவிரோதமானவர்கள் நம் நாட்டிற்கு வருவதை ஊக்குவிக்கும் எதையும் நாங்கள் செய்யக்கூடாது என்று அவர் இன்று இங்கு ‘மனித மூலதன இடம்பெயர்வு மற்றும் சபாவில் அதன் தாக்கம்’ என்ற தலைப்பில் ஒரு தேசிய மன்றத்தைத் தொடங்கிய பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

ஹெச்ஆர்டி கார்ப் இயக்குநர்கள் குழுவின் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ஜமில் சாலேயும் கலந்து கொண்டார். இதற்கிடையில், சிறந்த பொருளாதார வாய்ப்பைத் தேடி சபாவிலிருந்து பிற மாநிலங்களுக்கு இளைஞர்கள் இடம்பெயர்வது குறித்து சரவணன் தனது கவலையை தெரிவித்தார். 2020 ஆம் ஆண்டில் மட்டும், சபாவிலிருந்து 45,900 பேர் மாநிலத்தை விட்டு வெளியேறியுள்ளனர்.

அதிக மதிப்புள்ள முதலீடுகளை ஈர்க்கக்கூடிய மற்றும் திறமையான திறமையாளர்கள் மற்றும் அறிவுசார் பணியாளர்களுக்கு புதிய வாய்ப்புகளை உருவாக்கக்கூடிய கொள்கைகளை உருவாக்கி செயல்படுத்த சபாவில் உள்ள அனைத்து தரப்பினருடனும் இணைந்து பணியாற்ற அமைச்சகம் உறுதிபூண்டுள்ளது.

எங்கள் நிறுவனமான HRD Corp மூலம் சபாஹான்களுக்கு திறன், மறுதிறன்  பல திறன்களை மேம்படுத்த உதவும் முயற்சிகளை அமைச்சகம் தொடர்ந்து அறிமுகப்படுத்தும். சமூக பாதுகாப்பு அமைப்பு, திறன் மேம்பாட்டு நிதிக் கழகம் மற்றும் TalentCorp ஆகியவற்றால் செயல்படுத்தப்படும் திட்டங்களால் இது நிறைவு செய்யப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here