10 வீடுகள் தீயில் அழிந்தது சதி நாச வேலையா? விசாரணை நடைபெற்று வருவதாக போலீஸ் தரப்பு விளக்கம்

பெட்டகாஸ், கம்போங் காண்டோவில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் மர வீடுகள் உட்பட 10க்கும் மேற்பட்ட வீடுகள் எரிந்து நாசமானது.

பினாம்பாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி முகமட் ஹாரிஸ் இப்ராஹிம் கூறுகையில், சம்பவ இடத்திற்கு விரைவதற்கு முன்பு இரவு 9 மணியளவில் சபா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையிலிருந்து (ஜேபிபிஎம்) காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

காவல்துறையினர், பெனாம்பாங் மற்றும் கோத்த கினாபாலுவைச் சேர்ந்த தீயணைப்பு வீரர்கள், அத்துடன் MCDF (மலேசிய குடிமைத் தற்காப்புப் படை) மற்றும் பிற நிறுவனங்களின் பணியாளர்கள் சம்பவத்தில் உதவினர்.

ஜேபிபிஎம் பணியாளர்கள் தற்போது தளத்தை ஆய்வு செய்து வருகின்றனர். இதுவரை, உயிர் சேதம் எதுவும் பதிவாகவில்லை, மேலும் சம்பவத்திற்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் இன்று  செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

சமூக ஊடகங்களில் நெட்டிசன்கள் நாசவேலை செய்ததாகக் கூறப்படுவது குறித்து கேட்கப்பட்ட கேள்விக்கு முகமட் ஹரிஸ், சம்பவம் இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதாகவும், சரிபார்க்கப்படாத செய்திகளைப் பரப்ப வேண்டாம் என்று பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தினார்.

இதற்கிடையில், சபா ஜேபிபிஎம் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், தீயணைப்பு படையினர் இரவு 9.37 மணிக்கு சம்பவ இடத்திற்கு வந்து 10.38 மணியளவில் தீயை கட்டுக்குள் கொண்டு வந்தனர்.

பெனாம்பாங் மற்றும் கோத்த கினாபாலு தீயணைப்பு நிலையங்களில் இருந்து மொத்தம் 28 தீயணைப்பு வீரர்கள் தீயை அணைக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர். இருண்ட சூழ்நிலையால் தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பந்தப்பட்ட வீடுகளின் வகைகளை அடையாளம் காண்பதில் சிரமம் ஏற்பட்டுள்ளது. மேலும் விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து வருகின்றன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here