உடல் பருமனானவரை மருத்துவமனைக்கு அழைத்து செல்ல உதவிய தீயணைப்பு வீரர்கள்

மலாக்காவில்  சுமார் 200 கிலோகிராம் எடையுள்ள 33 வயதுடைய நபருக்கு பக்கவாதம் ஏற்பட்டுள்ளதாகவும், அவருக்கு சிகிச்சை அளிக்கப்பட வேண்டும் என்பதால்  இன்று மலாக்கா மருத்துவமனைக்கு அனுப்ப தீயணைப்பு படையை அழைக்க வேண்டியிருந்தது.

மலாக்கா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், டாங்கா பத்து தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திற்கு (பிபிபி) மலேசிய சுகாதார அமைச்சகத்திடமிருந்து (MOH) சிறப்பு நடவடிக்கைக்காக அதிகாலை 4.40 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

Tanjung Kling உள்ள நோயாளியின் வீட்டிற்கு வந்தவுடன் அவர் படுத்திருப்பதைக் கண்டோம். மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு அந்த நபரை போக்குவரத்து டிரக்கில் அனுப்புவதற்கு உறுப்பினர்கள் மருத்துவக் குழுவின் உதவியுடன் 15 நிமிடங்கள் எடுத்தனர். எட்டு உறுப்பினர்களை உள்ளடக்கிய சிறப்பு நடவடிக்கை காலை 6 மணிக்கு முடிவடைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here