நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த சிமெண்ட் லோரியின் மீது மோதியதில் இளைஞர் பலி

கோட்டா கினாபாலு, சபாவின் தென்மேற்கு பாப்பர் மாவட்டத்தில்  சிமென்ட் கலவை லோரி மீது நேருக்கு நேர் மோதியதில் காரில் இருந்து 17 வயது சிறுவன்  வெளியே தூக்கி எறியப்பட்டு  உயிரிழந்தான்.

பான் போர்னியோ நெடுஞ்சாலையின் ஒரு பகுதியான ஜாலான் பாபர் லாமா – கோத்தா கினாபாலுவின் KM23 இல் நேற்று இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது. விபத்து நடந்தபோது, ​​அந்த இளைஞர், பாப்பரிலிருந்து கோத்தா கினாபாலுவுக்கு பெரோடுவா விவாவை ஓட்டிக் கொண்டிருந்தார் என்று பாபர் ஓசிபிடி துணைத் துணைத் தலைவர் கமருடின் அம்போ சக்கா கூறினார்.

மேலும், சிமென்ட் கலவை லாரி சாலையோரம் நிறுத்தி வைக்கப்பட்டு இருந்தது. பெரோடுவா வீவா கட்டுப்பாட்டை இழந்து பல முறை சுழன்று தனது நின்று கொண்டிருந்த லோரியின் மீது மோதியதைக் கண்டார்.

மோதலின் விளைவாக, வாலிபர் முன்பக்க கண்ணாடியை உடைத்து, சாலையில் முகம் குப்புற விழுந்தார். சம்பவ இடத்திற்கு தகவல் தெரிவித்த துணை மருத்துவர்கள், பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததை உறுதி செய்ததாக கமாருதீன் கூறினார்.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் நாங்கள் வழக்கை விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக பாப்பர் மாவட்ட மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here