6 மாத கைக்குழந்தை உள்ளிட்ட ஒரே குடும்பத்தை சேர்ந்த 5 பேர் விபத்தில் பலி

பகாங், பெக்கானில்  உள்ள ஜாலான் கம்போங்-முவாட்ஸாம் என்ற இடத்தில் காரும் டிரெய்லரும் மோதிக் கொண்டதில் கைக்குழந்தை உட்பட ஐந்து பேர் கொண்ட குடும்பம் பலியாகியுள்ளது.

பலியானவர்கள் முஹம்மது ரோஸ்லி இப்ராஹிம் 33, நோர் அஃபிகா அப்துல்லா சானி 35, மற்றும் அவர்களது மூன்று குழந்தைகளான நூர் சஃப்வா இர்டினா ஏழு, நூர் சோஃபியா ராஜ்தா, ஆறு மற்றும் ஒரு கைக்குழந்தை என குவாந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் வான் ஜஹாரி வான் புசு கூறினார்.

மீண்டும் அடையாள ஆவணங்களின் அடிப்படையில், பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் பேராக், செமாங்கோல், சிம்பாங் அம்பாட்டை சேர்ந்தவர்கள் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். டிரெய்லரின் ஓட்டுநர் மற்றும் அவரது உதவியாளருக்கு காயம் ஏற்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட ஐந்து பேரும் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக இஸ்மாயில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here