சமையல் எண்ணெயை கடத்த முயன்ற 3 நைஜீரியர்கள் கைது

காப்பாரில் மானிய விலையில் கிடைக்கும் சமையல் எண்ணெயை, கெண்டிகள் மற்றும் ரைஸ் குக்கர்களில் மறைத்து, தங்கள் நாட்டுக்கு கடத்தியதாக நைஜீரிய நாட்டைச் சேர்ந்த 3 பேரை, கிள்ளான் பகுதியில் போலீசார் கைது செய்தனர்.

வடக்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி எஸ். விஜய ராவ் கூறுகையில், மூன்று நாட்களுக்கு முன்பு மதியம் 2 மணியளவில் பண்டார் பாரு கிள்ளானில் உள்ள வாகன உதிரி பாகங்கள் கடை ஒன்றில் போலீசார் சோதனை நடத்தியபோது, ​​30 முதல் 40 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் பிடிபட்டனர்.

பொதுமக்களின் புகார்களைத் தொடர்ந்து நடத்தப்பட்ட இந்த சோதனையில் 1,100 சமையல் எண்ணெய் பாக்கெட்டுகள், 225 கெட்டில்கள் மற்றும் 51 யூனிட் மின்சாதனங்கள், அனைத்தும் ரிங்கிட் 18,910 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது என்று அவர் இன்று செய்தியாளர் சந்திப்பில் தெரிவித்தார்.

உள்ளூர் மக்களிடமிருந்து மானிய விலையில் சமையல் எண்ணெயை வாங்குவதும், கொள்கலன்களில் நைஜீரியாவிற்கு அனுப்புவதற்காக ஒரு கெட்டில் அல்லது எலக்ட்ரிக் ரைஸ் குக்கரில் மூன்று பாக்கெட்டுகள் வரை மறைத்து வைப்பதும் அவர்களின் செயல்பாடாகும்.

நைஜீரியாவில் சமையல் எண்ணெயின் அதிக விலையே சந்தேக நபர்களை பொருட்களை கடத்த தூண்டியது என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். கடத்தப்பட்ட சமையல் எண்ணெயின் அளவைக் கண்டறிய மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருகிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மூன்று சந்தேக நபர்களின் பாஸ்போர்ட் மூன்று ஆண்டுகளுக்கு முன்பு காலாவதியாகிவிட்டதாகவும், அவர்கள் கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளாக வணிக வளாகத்தை வாடகைக்கு எடுத்து வருவதாகவும் விஜய ராவ் கூறினார்.

சந்தேகநபர்கள் நாளை வரை நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here