கொள்ளை முயற்சியில் தன்னை தானே அரிவாளால் தாக்கிக் கொண்ட வெளிநாட்டவர் மரணம்

கோம்பாக்: கொள்ளை முயற்சியில் பயன்படுத்திய அரிவாளால் தற்செயலாக தொடையில் தாக்கிக் கொண்ட வெளிநாட்டவர் உயிரிழந்தார். அவர் தாக்கியதில் பாதிக்கப்பட்டவரும் பல மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் உயிரிழந்தார்.

இந்த சம்பவம் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 3) காலை 8.08 மணியளவில் நடந்ததாக கோம்பாக் OCPD உதவி ஆணையர் ஜைனல் முகமது முகமது தெரிவித்தார். Taman Perindustrian பகுதியில் ஒரு நபர் அசையாமல் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடப்பதாக எங்களுக்கு தகவல் கிடைத்தது என்று அவர் கூறினார்.

சம்பவ இடத்தில் விசாரணைகள் அவரது வலது கையில் அரிவாளுடன் தரையில் கிடந்த 50 வயதான வெளிநாட்டவரின் சடலத்திற்கு வழிவகுத்தது என்று ACP Zainal ஒரு அறிக்கையில் மேலும் கூறினார்.

மேலதிக விசாரணைகளில் 48 வயதான உள்ளூர் நபரும் காயமடைந்துள்ளதாகவும் அவர் சுங்கை பூலோ மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

வெளிநாட்டவர் அங்குள்ள ஒரு கடையில் பாதிக்கப்பட்ட நபரை அணுகி அரிவாளைக் காட்டி பலமுறை சரமாரியாக வெட்டுவதற்கு முன்பு உரையாடலில் ஈடுபட்டது விசாரணையில் தெரியவந்ததாக ஏசிபி ஜைனல் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் தன்னைத் தற்காத்துக் கொள்ள ஒரு பிளாஸ்டிக் நாற்காலியைப் பிடித்தார்.நரஅரிவாள் தற்செயலாக சந்தேக நபரின் இடது தொடையில் தாக்கியது என்று அவர் கூறினார், சந்தேக நபர் கடைக்கு வெளியே ஓடி, ஆரம்ப தாக்குதல் நடந்த இடத்திலிருந்து 36 மீ தொலைவில் சாலையில் சரிந்தார்.

சந்தேக நபர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையின் மருத்துவ அதிகாரிகள் உறுதிப்படுத்தினர். ஆஸ்பத்திரிக்கு கொண்டு செல்லப்பட்ட பாதிக்கப்பட்டவர் மதியம் 12.15 மணியளவில் சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழந்தார். இந்த வழக்கு கொலை வழக்காக வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here