7 வயது சிறுவனை கடத்த முயன்ற வேலையில்லாத ஆடவருக்கு சிறை

ஜோகூர் பாரு,  பாசீர் கூடாங் உள்ள தாமான் சைன்டெக்ஸில் ஏழு வயது சிறுவனை கடத்திச் சென்ற வேலையில்லாத நபருக்கு இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் இரண்டு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதித்தது.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி மே 11 ஆம் தேதி காலை 11.30 மணியளவில் 26 வயதான சிறுவனை தாமான் சயின்டெக்ஸ் சமயப் பள்ளி அருகே கடத்திச் சென்றதாகக் கூறப்படுகிறது.

தண்டனைச் சட்டத்தின் 363ஆவது பிரிவின் கீழ் இந்தச் செயல் குற்றமாகும். இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அபராதத்துடன் ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனையை வழங்குகிறது.

மே 17 அன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டபோது அந்த நபர் முதலில் குற்றமற்றவர் என்று ஒப்புக்கொண்டார். ஆனால் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 7) மாஜிஸ்திரேட் முகமட் சுல்ஹில்மி இப்ராஹிம் முன் அவரது மனுவை மாற்றிய பின்னர் தண்டனை விதிக்கப்பட்டது.

குற்றஞ்சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் ஆஜராகாத நிலையில், அரசுத் தரப்பு துணை வழக்கறிஞர்கள் முஹம்மது ஆரிப் மர்சுகி மற்றும் டேனியல் முனீர் ஆகியோரால் வழக்குத் தொடரப்பட்டது.

மே 11 அன்று, ஒரு சமயப் பள்ளியின் சீருடை அணிந்திருந்த ஒரு பையனை ஒருவர் கடத்துவதைக் காட்டும் பல வீடியோக்கள் மற்றும் புகைப்படங்கள் ஆன்லைனில் வைரலானது. அந்த நபரை அந்த வழியாக சென்றவர்கள் தடுத்து நிறுத்தி சிறுவனை மீட்டனர்.

ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமட் பின்னர், சந்தேக நபரிடம் சோதனை செய்ததில், அவருக்கு மனநலக் கோளாறு இருப்பதாகவும், போதைப்பொருள் குற்றத்திற்காக போலீஸாரால் தேடப்படும் ஒரு ஊனமுற்ற நபரின் அட்டை இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்றும் கூறினார்.

சந்தேகநபர் அவரை அணுகியபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் சமய வகுப்புகளுக்குச் சென்றுவிட்டு வீடு திரும்பிக்  கொண்டிருந்ததாகவும் ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

அந்த நபர் சிறுவனை தனது மோட்டார் சைக்கிளைப் பயன்படுத்தி வீட்டிற்கு அனுப்பலாம் என்று நம்ப வைக்க முயன்றார். ஆனால் குழந்தை அவரைப் பின்தொடர மறுத்தது. Majoriti.com.my என்ற மலாய் மொழி போர்டல் தனது முகநூல் பக்கத்தில் வெளியிட்ட 60 வினாடிகள் நீளமான வீடியோவில், அவ்வழியாகச் செல்லும் காரின் ஓட்டுநர் அந்த நபரிடம் குழந்தை அவருடையதா என்று கேட்பதைக் கேட்கிறது.

அந்த நபரின் பதிலில் திருப்தி அடையாத ஓட்டுநர், அந்த நபரை அருகில் உள்ள காவல் நிலையத்திற்கு வரும்படி கோரினார். அதை அவர் மறுத்துவிட்டார். இதையடுத்து அந்த நபர் குழந்தையுடன் தப்பிச் செல்ல முயன்றார். ஆனால், அவரை நிறுத்த முயன்ற   ஓட்டுநரை கீழே தள்ளினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here