தாய் மற்றும் 3 மாத குழந்தையை கொலை செய்த ஆடவருக்கு தடுப்புக்காவல் நீட்டிப்பு

ஜோகூர் பாருவில் கடந்த திங்கட்கிழமை இங்குள்ள கம்போங் பாகர் பத்துவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் தனது மனைவி மற்றும் அவரது மூன்று மாத குழந்தை படுகொலை செய்யப்பட்ட வழக்கில் தொடர்புடையதாக நம்பப்படும் ஒருவரின் காவலில் ஜூலை 18 வரை மேலும் ஏழு நாட்களுக்கு நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக பொலிஸாரின் விண்ணப்பத்தைத் தொடர்ந்து 24 வயது சந்தேக நபருக்கு எதிராக ஜோகூர் பாரு மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தின் மூத்த உதவிப் பதிவாளர் சுஹைலா ஷஃபியுதீன் இன்று நீட்டிப்பு வழங்கினார்.

சந்தேக நபர், கப்பல் துப்புரவு தொழிலாளி, முன்னதாக ஜூலை 5 முதல் ஒரு வாரத்திற்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டிருந்தார். காவல் உத்தரவு இன்றுடன் முடிவடைந்தது.

பெர்மாஸ் ஜெயா பகுதியில் ஜூலை 4 ஆம் தேதி அந்த நபர் கைது செய்யப்பட்டார். கொல்லப்பட்டவர்களின் உடல்கள் கம்போங் பாகர் பத்துவில் அவர்களது வீட்டின் முன் கண்டெடுக்கப்பட்ட சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு.

பிற்பகல் 2.45 மணியளவில் குறித்த நபர் மோட்டார் சைக்கிளை நிர்வாணமாக ஓட்டிச் சென்ற போது கைது செய்யப்பட்டதோடு, அவரிடமிருந்து இறைச்சி வெட்டும் இயந்திரத்தையும் பொலிஸார் கைப்பற்றியுள்ளனர்.

இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு, ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத், கொலை வழக்கு தொடர்பாக 11 நபர்களிடம் வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்பட்டு விசாரணைகள் நடைபெற்று வருவதாகக் கூறியதாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here