பெர்சத்துவுக்கான DPM இன் நிலைப்பாடு குறித்து ஒருபோதும் விவாதிக்கவில்லை

துணைப் பிரதமர் பதவி குறித்து பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவுக்கும் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பின் நிர்வாகத்துக்கும் இடையே ஒருபோதும் விவாதம் நடந்ததில்லை என்று அம்னோ கூறுகிறது.

அம்னோ பொதுச்செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ அஹ்மட் மஸ்லான், கட்சியின் உச்ச செயற்குழு  உறுப்பினர்களுக்கும் பெர்சத்து தொடர்பான  துணைப்பிரதமர் பதவிக்கான முன்மொழியப்பட்ட விவாதங்கள் பற்றி தெரியாது அல்லது தெரிவிக்கப்படவில்லை என்றார்.

UMNO MKT க்கு இந்த விஷயம் குறித்து ஒருபோதும் தெரிவிக்கப்படாததால், DPM பதவி குறித்த விவாதங்களின் எந்தக் குற்றச்சாட்டையும் இல்லாததாகக் கட்சி கருதுகிறது என்றார்.

DPM பதவி, UMNO MKT உறுப்பினர்களான நாங்கள் பெர்சத்துவை DPM ஆக நியமிக்கும் திட்டத்தில் விவாதம் நடப்பதை அறிந்திருக்கவில்லை. MKT க்கும் இந்த விஷயம் பற்றி ஒருபோதும் தெரிவிக்கப்படவில்லை, ஏனெனில் இந்த விஷயம் ஒருபோதும் தெரிவிக்கப்படவில்லை. எனவே பிரச்சினை இல்லை என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம்.

அமைச்சரவையில் மூத்த அமைச்சர்கள் பதவி தொடர்வதைத்தான் நாங்கள் பார்க்கிறோம். டிபிஎம் பதவி இல்லை. நான்கு மூத்த அமைச்சர்கள் மட்டுமே இருக்கிறார்கள் என்பதைத்தான் நாங்கள் புரிந்துகொள்கிறோம்.

எனவே அவர் மீண்டும் DPM பதவியை விரும்பினாலும் அவருக்கு (பெர்சத்து) ஏற்கனவே இரண்டு மூத்த அமைச்சர்கள் உள்ளனர். இந்த நிலையில், பெர்சடுவிலிருந்து இரண்டு பேர், அம்னோவில் இருந்து ஒருவர் மற்றும் சரவாக் கூட்டணிக் கட்சியிலிருந்து  நான்கு மூத்த அமைச்சர்கள் ஏற்கனவே உள்ளனர்.

அவருக்கு (பெர்சத்து) ஏற்கனவே இரண்டு மூத்த அமைச்சர்கள் இருப்பதால், அவர் மற்றொரு டிபிஎம் கோருவது பொருத்தமானது அல்ல என்று நான் நினைக்கிறேன். டிபிஎம் பதவிக்கான கோரிக்கை பொருத்தமானது அல்ல என்று நான் நினைக்கிறேன். இன்னொரு விஷயம், எம்கேடி உறுப்பினர்களுக்கு டிபிஎம் பதவி குறித்து ஒருபோதும் தெரிவிக்கப்படவில்லை. டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி பிரதமரானபோது என்று அவர் கூறினார்.

இன்று பெனூட்டில் நடைபெற்ற பலி இறைச்சி கையளிக்கும் நிகழ்வில் ஊடகவியலாளர்களை சந்தித்த போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்தார்.

தேசியக் கூட்டணியின்  தலைவரும் பெர்சதுவின் தலைவருமான டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினின் முன்னாள் தலைமைச் செயலாளர் பிரதமரானபோது, ​​டிபிஎம் பதவியில் பிஎன் மற்றும் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி இடையே ஒப்பந்தம் ஏற்பட்டதாக நேற்று ஊடகங்கள் தெரிவித்தன. இருந்தது.

உண்மையில் பெர்சத்து, பாஸ், கெராக்கான், பார்ட்டி சொலிடாரிட்டி தனா ஏர்கு (ஸ்டார்) மற்றும் பார்ட்டி ப்ரோகிரெசிஃப் சபா (எஸ்ஏபிபி) ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய பிஎன் இடையேயான ஒப்பந்தத்தை தயாரிப்பதில் தானும் ஈடுபட்டதாக டத்தோ டாக்டர் மர்சுகி முகமட் கூறியதாகக் கூறப்படுகிறது. அமைச்சர்.

டாக்டர் மர்சுகியும் இந்த ஒப்பந்தம் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தியதாகவும், இந்த ஒப்பந்தத்தை தயாரிப்பதில் அவர் நேரடியாக ஈடுபட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

ஆகஸ்ட் 17, 2021 அன்று டான்ஸ்ரீ முஹிடினும் பிரதமரும் இந்த ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டதாகவும், பெர்சத்துவை சேர்ந்த ஒரு அமைச்சரும், அம்னோவைச் சேர்ந்த ஒரு அமைச்சரும் சாட்சியமளித்ததாகவும் கூறப்படுகிறது.

ஒப்புக்கொள்ளப்பட்ட ஒப்பந்த ஆவணத்தை எந்த வடிவத்திலும் வெளியிடவோ அல்லது வெளிப்படுத்தவோ முடியாது என்று ஒப்பந்தத்தில் உள்ள ஒரு உட்பிரிவு கூறுகிறது, மாறாக இரு தரப்பினரின் குறிப்புக்காக மட்டுமே அதை வைத்திருக்க முடியும் என்று மர்சுகி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here