நகைச்சுவை கிளப் வழக்கு: பெண் மற்றும் காதலன் மீது வழக்குப்பதிவு செய்யப்படும்

காமெடி கிளப்பின் ஒரு நிகழ்ச்சியில் இரவில் நடனமாடிய பெண் மற்றும் அவரது காதலன் மீது ஒன்றாக குற்றம் சாட்டப்படும் என போலீசார் தெரிவித்துள்ளனர். அதிகாரிகள் விசாரணை ஆவணங்களை அட்டர்னி ஜெனரல் அறைக்கு (ஏஜிசி) சமர்ப்பித்துள்ளதாக காவல்துறை செயலாளர் துணை ஆணயர் டத்தோ நூர்சியா முகமட் சாதுடின் தெரிவித்தார்.

மக்களிடையே ஒற்றுமையின்மையை ஏற்படுத்தியதற்காகவும், வெறுப்பைத் தூண்டியதற்காகவும் அந்த பெண் – சித்தி சித்தி நுராமிரா அப்துல்லா மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 298A பிரிவின் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். நெட்வொர்க் வசதிகளை தவறாகப் பயன்படுத்தியதற்காக அவரது காதலன் அலெக்சாண்டர் நவீன் விஜயச்சந்திரன் மீது தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்படும்.

ஜூலை 12 (செவ்வாய்க்கிழமை) முடிவடையும் சித்தி நுராமிராவின் காவல் ஜூலை 13 (புதன்கிழமை) வரை ஒரு நாள் நீட்டிக்கப்படும் என்று டிசிபி நூர்சியா கூறினார். கோலாலம்பூரில் உள்ள ஜாலான் டூத்தாவில் உள்ள சிறப்பு சைபர் நீதிமன்றத்தில் புதன்கிழமை காலை 9 மணிக்கு இருவரும் குற்றஞ்சாட்டப்படுவார்கள் என்றும் அவர் கூறினார்.

கடந்த வார இறுதியில், ஒரு பெண் குர்ஆனின் 15 வாசகங்களை மனப்பாடம் செய்ததாகக் கூறி, பின்னர் அவளது  tudung மற்றும் baju kurungயை துறந்து, மெல்லிய ஆடைகளை அணிந்தபடி சமூக ஊடகங்களில் 54 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ பரவியது.

சர்ச்சைக்குரிய வீடியோவில் தொடர்புடைய பெண் ஜூலை 9 அன்று கைது செய்யப்பட்டார் மற்றும் முதலில் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீஸ் தலைமையகத்தில் சனிக்கிழமை (ஜூலை 9) தொடங்கி ஜூலை 12 வரை மூன்று நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 10) DBKL, வளாகத்தின் உரிமம் தொடர்பான விசாரணைகள் நிலுவையில் உள்ள நகைச்சுவை கிளப்பை தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைப்பதாக அறிவித்தது. திங்கள்கிழமை (ஜூலை 11), புக்கிட் அமானின் இரகசிய குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினரால் பெண்ணின் காதலனைக் கைது செய்துள்ளதாகவும் காவல்துறை அறிவித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here