காவடி அறிக்கை தொடர்பாக தோக் மாட் மீது போலீஸ் புகார்

இந்து சமூகத்தின் உணர்வுகளை காயப்படுத்தும் வகையில் அறிக்கைகளை வெளியிட்டதாகக் கூறி அம்னோ துணைத் தலைவர் முகமட் ஹசனுக்கு எதிராக பெர்சத்து கூட்டணிப் பிரிவு காவல்துறையில் புகார் அளித்தது. அதன் தகவல் பிரிவுத் தலைவர் எஸ் கோபி கிருஷ்ணன் கூறுகையில், தோக் மாட் என்று அழைக்கப்படும் ரந்தாவ் சட்டமன்ற உறுப்பினர் 24 மணி நேரத்திற்குள் மன்னிப்பு கேட்கத் தவறியதை அடுத்து தான் அறிக்கை தாக்கல் செய்ததாக கூறினார்.

தோக் மாட் 24 மணி நேரத்திற்குள் மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்று நான் ஏற்கனவே இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு கோரினேன். ஆனால் அவர் இந்த விஷயத்தில் அமைதியாக இருந்தார். 24 மணி நேரத்திற்கு மேல் ஆகிவிட்டது. தவறு என்றால் மன்னிப்பு மட்டும் கேளுங்கள், எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்று அவர் செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு வெளியே கூறினார்.

முகமட் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படாவிட்டால், அவரது அலுவலகத்திற்கு கூட்டணி அணியினர் பேரணியாக செல்வோம் என்றார் கோபி. சமரசம், பிளவு அல்லது குரோதம், வெறுப்பு, தீமை போன்ற உணர்வுகளை ஏற்படுத்தியதற்காக அல்லது சமய அடிப்படையில் நல்லிணக்கம் அல்லது ஒற்றுமையைப் பாதுகாப்பதில் பாதிப்பை ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 298ஆவது பிரிவின் கீழ் முகமட் மீது விசாரணை நடத்துமாறு அவர் காவல்துறையை வலியுறுத்தினார்.

சமீபத்தில் ஆசியா டைம்ஸுக்கு முகமட் அளித்த பேட்டியில், 14ஆவது பொதுத் தேர்தலில் அம்னோவின் தோல்வியை விவரிப்பதில் காவடியை “சுமை” என்று அம்னோ தலைவர் குறிப்பிட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

முன்னதாக கோபி, காவடி ஏந்திச் செல்வது, ஒருவரின்  நேர்த்திக்கடனை நிறைவேற்றுவதற்காகவும், வருடாந்திர தைப்பூசத் திருவிழாவின் போது முருகப்பெருமானுக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் அடையாளமாகவும் கூறினார். அவர் இந்து சமூகத்தின் உணர்வுகளை மதிக்கவில்லை என்பது தெளிவாகிறது என்று கோபி கூறினார்.

இதற்கிடையில், மலாய்க்காரர்களை அவமதித்ததாகக் கூறப்படும் கிராக்ஹவுஸ் காமெடி கிளப் நிறுவனரும் நகைச்சுவை நடிகருமான ரிசல் வான் கெய்செலுக்கு எதிராக மற்றொரு புகாரையும் பதிவு செய்ததாக கோபி கூறினார். ரிசல் மேடையில் தமிழில் பேசும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் பரவி வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here