பெர்லிசில் ஏற்பட்ட புயலால் 100 வீடுகள் சேதமடைந்தன

கங்காரில்  பெய்த கனமழை மற்றும் சூறைக்காற்றில், கிராமங்களில் உள்ள 100 வீடுகள் குறிப்பாக, கூரை வீடுகள் சேதமடைந்தன. பெர்லிஸ் குடிமைத் தற்காப்புப் படையின் இயக்குநர் லெப்டினன்ட் கர்னல் (PA) Mohd Izaimi Md Daud கூறுகையில், நேற்று  காலை 10 மணி முதல் பிற்பகல் வரை தொடங்கிய புயலால் 100 வீடுகள் பாதிக்கப்பட்டதாகத் தனது துறைக்கு அறிக்கைகள் கிடைத்துள்ளன.

இன்று பெர்னாமா தொடர்பு கொண்டபோது, ​​”எந்த உயிரிழப்பும் ஏற்படவில்லை என்றும் இழப்பு குறித்து இன்னும் மதிப்பீட்டில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

இந்த நேரத்தில் கணிக்க முடியாத காலநிலையுடன் எப்போதும் விழிப்புடன் இருக்குமாறும், அதிகாரிகளால் வழங்கப்படும் பேரிடர் எச்சரிக்கைகளுக்கு விழிப்புடன் இருக்குமாறும் APM பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளது என்றார்.

பொதுமக்கள் அதிகாரிகளால் வழங்கப்படும் அறிவுறுத்தல்களை கடைபிடிப்பார்கள் மற்றும் மதிப்புமிக்க பொருட்களை பாதுகாப்பான இடத்தில் வைத்திருப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார். பெர்லிஸை தாக்கிய புயல் காரணமாக 50க்கும் மேற்பட்ட வீடுகள் சேதமடைந்துள்ளதாக நேற்று பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 17) வரை மாநிலத்தின் உள்பகுதிகளில் ஓரிரு இடங்களில் காலையில் மழையும், பிற்பகலில் இடியுடன் கூடிய மழையும் பெய்யும் என மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையத்தின் இணையதளத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here