வலுவான அலைகள், கடற்கரை அரிப்பு காரணமாக பினாங்கின் ராசா சயாங் ரிசார்ட் மூடப்பட்டது

ஜார்ஜ் டவுன்: பலத்த அலைகள் காரணமாக செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 12) முதல் ராசா சயாங் ரிசார்ட் மற்றும் ஸ்பா பினாங் உணவகம் மற்றும் பார் தற்காலிகமாக மூடப்பட்டுள்ளது. செவ்வாய்க்கிழமையும் கடற்கரை அரிப்பு காணப்பட்டதாக ஷங்ரி-லா ராசா சயாங் ரிசார்ட் மற்றும் ஸ்பா தகவல் தொடர்பு இயக்குனர் சுலைமான் துங்கு அப்துல் ரஹ்மான் தெரிவித்தார்.

உணவகத்தின் தரை மணலில் புதைத்துவிட்டதாகவும், ஹோட்டலில் ஆட்கள் பற்றாக்குறை உள்ளதால் அதை அகற்ற சிறிது நேரம் ஆகும் என்றும் அவர் கூறினார். இது எங்களுக்கு இது முதல் முறை அல்ல என்று அவர் கூறினார். மேலும் அறிவிப்பு வரும் வரை உணவகம் மூடப்படும்.

புதன்கிழமை (ஜூலை 13) நண்பகல் வேளையில் ஹோட்டல் வலுவான அலைகளை எதிர்பார்க்கிறது என்று சுலைமான் கூறினார். கடந்த ஆண்டு நடுப்பகுதியில் ஹோட்டல் கடற்கரை அரிப்பை சந்தித்ததாக அவர் கூறினார். இதற்கிடையில், Chant  பினாங் டிக்டாக் சேனலில் ஒரு சிறிய வீடியோ கிளிப் ஐந்து நட்சத்திர ஹோட்டலின் முன் பலமான அலைகள் தாக்குவதைக் காட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here