வாய்க்காலில் விழுந்த கார்; 2 பேர் பலி- 2 பேர் காப்பாற்றப்பட்டனர்

ஜோகூர் பாருவில் அதிகாலை 2.05 மணிக்கு ஜோகூர் பாருவை நோக்கிச் செல்லும் இஸ்கந்தர் சுல்தான் நெடுஞ்சாலையின் கிலோமீட்டர் 14.3 இல் ஒரு பெரிய வாய்க்காலில் கார் ஒன்று சறுக்கி விழுந்ததில் இருவர் உயிரிழந்தனர் மற்றும் இருவர் காயமடைந்தனர்.

ஜோகூர் பாரு உத்தாரா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ரூபியா அப்துல் வாஹித் கூறுகையில், காரில் நான்கு நண்பர்கள் இருந்ததாகவும்  வலதுபுறப் பாதையில் உள்ள சாலைத் தடுப்பின் மீது ஓட்டுநர் மோதியதில் விபத்து ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

பின்னர் கார் சாலையின் இடதுபுறமாக சறுக்கியது, ஏனெனில் அது ஒரு வளைவு வழியாக சென்ற பிறகு கட்டுப்பாட்டை இழந்து தண்ணீர் நிரம்பிய பெரிய வாய்க்காலில் விழுந்து மூழ்கியது என்று அவர் இன்று இங்கு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ரூபியாவின் கூற்றுப்படி, இறந்தவர்கள் ஓட்டுநர் மற்றும் 18 வயது பயணி ஆவர். 15 மற்றும் 16 வயதுடைய இரண்டு பின் பயணிகள் காயமடைந்து காரில் இருந்து வெளியேற முடிந்தது. அவர்கள் சுல்தானா அமினா மருத்துவமனையில் (HSA) சிகிச்சை பெறுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ், கவனக்குறைவாக அல்லது ஆபத்தான வாகனம் ஓட்டியதால் மரணத்தை ஏற்படுத்தியதாக வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. இதற்கிடையில், அதிகாலை 1.49 மணிக்கு தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாக லார்கின் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) தலைவர் சுஹைமி அப்துல் ஜமால் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here