பாலியல் துன்புறுத்தல் மசோதாவின் இரண்டாவது வாசிப்பு புதன்கிழமை நடைபெறும்; அஸலினா தகவல்

பாலியல் துன்புறுத்தல் மசோதாவின் இரண்டாவது வாசிப்பு புதன்கிழமை மக்களவையில் நடைபெறும் என்று பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகள் விவகாரங்கள் மற்றும் சமூக மேம்பாடு தொடர்பான நாடாளுமன்ற சிறப்புத் தேர்வுக் குழுவின் தலைவர் தெரிவித்தார்.

பெங்கராங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான அஸலினா ஓத்மான் சைட், இந்தச் சட்டத்தை இயற்ற நிறைய வேலைகள் நடந்திருப்பதாகக் கூறினார். இது ஒரு நல்ல தொடக்கம். இந்த புதன்கிழமை இரண்டாவது வாசிப்பை எதிர்பார்க்கிறேன் என்று பெண்கள், குடும்பம் மற்றும் சமூக மேம்பாட்டு அமைச்சகம் நடத்திய நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட மாநாட்டில் கலந்து கொண்ட பிறகு அவர் ஒரு டுவீட்டில் கூறினார்.

பாலியல் துன்புறுத்தல் மசோதாவுக்கு குரல் கொடுக்கும் வழக்கறிஞரான அஸலினா, இந்த மசோதாவில் ஈடுபட்டதற்காக அமைச்சகம் மற்றும் அனைத்து மகளிர் நடவடிக்கை சங்கம், மகளிர் உதவி அமைப்பு மற்றும் மாற்றத்திற்கான மகளிர் மையம் போன்ற பிற தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்களைப் பாராட்டினார்.

கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக பாலியல் வன்கொடுமை மசோதா தாக்கல் பலமுறை ஒத்திவைக்கப்பட்டது. ஜூலை 2021 இல் பெண்கள், குடும்பம் மற்றும் சமூக மேம்பாட்டு அமைச்சர் ரீனா ஹருன், இந்த மசோதா வரைவு இறுதி கட்டத்தில் இருப்பதால் இந்த ஆண்டு தாக்கல் செய்யப்படும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here