கார் வடிகாலில் சறுக்கி விழுந்ததில் 2 பேர் பலி; 2 பேர் காயம்

லஹாட் டத்துவில் இன்று காலை 6 மணியளவில் இங்குள்ள ஜாலான் துங்கு மகுவாவில் நடந்த சம்பவத்தில் பெரோடுவா மைவி சறுக்கி வடிகாலில் வீசப்பட்டதில் இரண்டு பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் நான்கு பேர் காயமடைந்தனர். காயமடைந்த இருவரும் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துவிட்டதாக மருத்துவ ஊழியர்கள் தெரிவித்தனர்.

சபா தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின்  செயல்பாட்டு மையத்தின்  செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், ஒன்பது உறுப்பினர்களும் இயந்திரங்களும் அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு காலை 6.15 மணிக்கு தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது.

இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​சாலையோரத்தில் ஒரு வடிகாலில் தலைகீழாக பெரோடுவா மைவியைக் கண்டோம். காயமடைந்த நான்கு பேர் நாங்கள் வருவதற்கு முன்பே லஹாட் டத்து மருத்துவமனைக்கு பொதுமக்களால் அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here