வெளிநாட்டு நம்பர் பிளேட் பொருத்தப்பட்ட 7 சொகுசு கார்களின் உரிமையாளர்களை போலீசார் தேடுகின்றனர்

கோத்தா திங்கியில் கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை, இங்குள்ள பண்டார் பெனாவர் நோக்கிச் செல்லும் ஜாலான் சுங்கை ரெங்கிட்-கோத்தா திங்கியின் கிமீ 42 இல் கார்கள் ஆபத்தான முறையில் ஓட்டப்பட்டதை வீடியோ பதிவுகள் காட்டியதை அடுத்து, வெளிநாட்டு பதிவு எண்கள் கொண்ட ஏழு சொகுசு கார்களின் ஓட்டுநர்களை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

கோத்தா திங்கி போலீஸ் தலைவர் ஹுசின் ஜமோரா, முகநூல் பக்கத்தில் வெளியிடப்பட்ட வீடியோ பதிவுகளில், இரவு 8.55 மணியளவில் சொகுசு கார்கள் கான்வாய்களில் பயணிப்பதைக் காட்டுகின்றன. காவல்துறை சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து வாகனங்களையும் அடையாளம் கண்டுள்ளது. மேலும் விசாரணையில் உதவ கோத்தா திங்கி மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவுக்கு வர உரிமையாளர்களின் ஒத்துழைப்பை நாங்கள் கோருகிறோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

சம்பந்தப்பட்ட சொகுசு கார்களின் பதிவு எண்கள் மற்றும் வண்ணங்களை பட்டியலிட்டார். அவை SLW3839P (மஞ்சள்), EN403M (வெள்ளை), SKH3888M (சிவப்பு), SMG80C (சிவப்பு), SBA479Z (கருப்பு), SMZ986P (மஞ்சள்) மற்றும் SNF19A (வெள்ளை). சமூக ஊடகங்களில் வைரலான இரண்டு வீடியோக்கள், ஏழு சொகுசு கார்களைக் கொண்ட குழுவொன்று மற்ற வாகனங்களை ஆபத்தான முறையில் முந்திச் செல்வதைக் காட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here